New 5 phút đăng ký -> 100k tiền tươi -> rút được hết! (ĐÃ KIỂM CHỨNG - app bank mới)!

Còn làm đầu bếp trưởng ko bác :popo_boss:
:v

Trước đây anh cũng học tài chính, mấy đứa bạn cùng lớp làm ngân hàng rủ anh làm cùng mà anh không làm.
Bank thì có gì đâu anh :popo_boss::popo_boss::popo_boss: em học IT mà xin xuất làm tín dụng bank cũng không khó :cool::cool::cool:
Trong chán ngoài thèm :popo_sweat::popo_sweat::popo_sweat:

Bank thì có gì đâu anh :popo_boss::popo_boss::popo_boss: em học IT mà xin xuất làm tín dụng bank cũng không khó :cool::cool::cool:
Trong chán ngoài thèm :popo_sweat::popo_sweat::popo_sweat:
Ngoài nhìn vào tưởng ngon :v cuối cùng cũng là sườn gà của Tào Tháo :v

Đã ref nhé. Lần trước làm thất bại.lần này ko biết sao

Đã ref nhé. Lần trước làm thất bại.lần này ko biết sao
Bác cứ chụp rõ nét, đủ sáng, nơi cấp cccd thì điền tên tỉnh ví dụ Hanoi, Tp. Hochiminh là ok bác ạ

Không ngờ bank lại dễ về mặt tuyển nhân sự thế.
Nhân viên còn dễ, chứ ctv thì nhiều lắm :v. Mấy ông sell ô tô làm ctv kiếm 0.5%-0.75% giá trị giải ngân. Ví dụ bán đc 1 con xe tỷ rưỡi cho khách, khách vay bank *trong danh sách hỗ trợ* 1 tỷ thì seller đc bank trả 50-75 triệu. Nên bán đc con xe là kiếm ối tiền (tiền hoa hồng bank trả, tiền hoa hồng hãng ô tô trả, tiền bonus cộng vào khoản thưởng doanh số hàng tháng...)

Nhân viên còn dễ, chứ ctv thì nhiều lắm :v. Mấy ông sell ô tô làm ctv kiếm 0.5%-0.75% giá trị giải ngân. Ví dụ bán đc 1 con xe tỷ rưỡi cho khách, khách vay bank *trong danh sách hỗ trợ* 1 tỷ thì seller đc bank trả 50-75 triệu. Nên bán đc con xe là kiếm ối tiền (tiền hoa hồng bank trả, tiền hoa hồng hãng ô tô trả, tiền bonus cộng vào khoản thưởng doanh số hàng tháng...)
*trong danh sách hỗ trợ* là gì thế chú?

*trong danh sách hỗ trợ* là gì thế chú?
Là danh sách các ngân hàng mà đứa bán ô tô đăng ký làm ctv ấy anh. Ví dụ nó đăng ký với MB và VCB nhưng khách chọn vay của ACB để mua xe thì nó không được hoa hồng của ngân hàng :v

Là danh sách các ngân hàng mà đứa bán ô tô đăng ký làm ctv ấy anh. Ví dụ nó đăng ký với MB và VCB nhưng khách chọn vay của ACB để mua xe thì nó không được hoa hồng của ngân hàng :v
Thế nó đăng ký cộng sinh nhiều bank thì sao?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom