SCAM 4tclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình không add funds được , sao vậy bạn nhỉ . mình add bằng PM nó toàn báo "
Merchant errors
PAYEE_ACCOUNT đầu vào bắt buộc không hợp lệ "
Mình chưa setup cổng, hôm nay và ngày mai là xong bạn.

Với cả member toàn dân mmo ngồi máy tính nhiều nên màu xanh cho dịu mắt.
dịu mắt là xanh dương nhạt cơ bác ơi
màu xanh lá này kích thích mắt rất mạnh, nhức mắt thì có (nên công nhân vệ sinh và CSGT, người đi phượt đêm đều mặc áo có đai màu xanh lá)

ái chà , thấy bác tham gia ptc và cũng có nhiều site nhưng giờ mới thấy 1 ptc đúng nghĩa ... :D

ái chà , thấy bác tham gia ptc và cũng có nhiều site nhưng giờ mới thấy 1 ptc đúng nghĩa ... :D
Dân offer mò sang ptc nên có mấy site offer public ra cho mn. Giờ mới có site ptc chuẩn mà :)

Mình chưa nhận đc mail kích hoạt bạn ơi, mặc dù vẫn login và click ads được

Mình chưa nhận đc mail kích hoạt bạn ơi, mặc dù vẫn login và click ads được
Ko cần đâu bạn mình gỡ cái đó đi rồi.

Đã setup xong revshare mọi người nhé.​

Benefits:
  • 500 PTC Credits (Upon purchase)
  • 1000 Featured Ad Credits (Upon purchase)
  • 2000 Banner Ad Credits (Upon purchase)
  • Receive $0.06 for 100 days
có bảng giá upgrade mỗi gói ko bác, post lên luôn xem cho dễ :D

gần xong tất cả rồi. Xong mình sẽ post lên 1 thể.
theo như bảng thì dc 120% trong 100 ngày gồm cả gốc, chưa tính fee upgrade nếu mua gói cao hơn, đúng ko nhỉ :D

theo như bảng thì dc 120% trong 100 ngày gồm cả gốc, chưa tính fee upgrade nếu mua gói cao hơn, đúng ko nhỉ :D
Đúng rồi bạn.

Dân offer mò sang ptc nên có mấy site offer public ra cho mn. Giờ mới có site ptc chuẩn mà :)

admin vào làm vài tin chào mừng trong forum cho đỡ trống vắng cái nhể :v

admin vào làm vài tin chào mừng trong forum cho đỡ trống vắng cái nhể :v
Tớ đang cố gắng cho xong sớm đây.
Đã xong cổng thanh toán perect money và payeer.

1 điều vô cùng bất hợp lý ở site này là Max. Cashout daily. Ví dụ tôi ko muốn chơi PTC chỉ mua shares thì tôi cần gì upgrade, tuy nhiên nếu ko upgrade thì chỉ rút đc 3$ mỗi 10 ngày. Tôi mua 100 shares thì mỗi ngày đc 6$ => bao giờ thì rút hết? Ngay cả nếu Upgrade mà chỉ mua shares cũng ko hợp lý về khoản này => Như vậy buộc phải chơi PTC và phải, và mua 1 lượng share ít, nếu mua max thì sẽ ko hợp lý. Điều này làm cho người chơi thu hồi vốn rất chậm. Đấy là quan điểm cá nhân. Kết luận: tôi không đầu tư vào đây, và mong đợi có 1 sự điều chỉnh hợp lý.

P/S: Tôi thấy Timonclicks là cái mà tôi đã đầu tư vì nó phù hợp với tôi và tôi nghỉ sẽ phù hợp với tất cả các nhà đầu tư.

1 điều vô cùng bất hợp lý ở site này là Max. Cashout daily. Ví dụ tôi ko muốn chơi PTC chỉ mua shares thì tôi cần gì upgrade, tuy nhiên nếu ko upgrade thì chỉ rút đc 3$ mỗi 10 ngày. Tôi mua 100 shares thì mỗi ngày đc 6$ => bao giờ thì rút hết? Ngay cả nếu Upgrade mà chỉ mua shares cũng ko hợp lý về khoản này => Như vậy buộc phải chơi PTC và phải, và mua 1 lượng share ít, nếu mua max thì sẽ ko hợp lý. Điều này làm cho người chơi thu hồi vốn rất chậm. Đấy là quan điểm cá nhân. Kết luận: tôi không đầu tư vào đây, và mong đợi có 1 sự điều chỉnh hợp lý.

P/S: Tôi thấy Timonclicks là cái mà tôi đã đầu tư vì nó phù hợp với tôi và tôi nghỉ sẽ phù hợp với tất cả các nhà đầu tư.
Đồng quan điểm với Bác. Không chơi PTC muốn mua nhiều share phải nâng cấp tài khoản ( mất đi khoản này ). Không như bên Titmon. Khi nâng cấp sẽ được bonus ads giá trị ( tính ra số tiền nâng cấp vẫn lãi 5% / tháng ). Không phải e khen site này chê site khác nhưng e thấy hơi bất hợp lý chỗ đó. Đóng góp tý ý kiến với admin. :D

bác có thể tham khảo những PTC đình đám đang hoạt động mà có cả revshare thì thấy ko có ji là ko hợp lý ... còn bác Titmonclicks là xác định dạng đầu tư fix lãi như hyip luôn chứ ko phải ptc thuần kiếm tiền từ quảng cáo của các network :p:p:p

Last edited:
Mình đã up đầy đủ thông tin ở đầu topic, site đã sẵn sàng chạy mọi người nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom