SCAM 4tclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Nghe nói neobux sử dụng nhiều chiêu trò hạ thấp lợi nhuận mình xuống (chỉ là nghe nói sai bác bỏ qua nhé). Với bác đang chơi gói gì RR bn với AVG bn e tham khảo đc k?
Đến lúc nó dùng chiêu trò với mình thì đã ăn đủ rồi bác ạ, tầm vài chục nghìn rr mới ngại chứ vài trăm rr thì nó chả thèm ngó đến, mà với 600rr như tôi thì bắt đầu có lãi, mỗi ngày đc 3.5$, hơn tháng nữa tôi gia hạn hết các rr là từ đó đến cuối năm sẽ lãi gần chục tr

Đến lúc nó dùng chiêu trò với mình thì đã ăn đủ rồi bác ạ, tầm vài chục nghìn rr mới ngại chứ vài trăm rr thì nó chả thèm ngó đến, mà với 600rr như tôi thì bắt đầu có lãi, mỗi ngày đc 3.5$, hơn tháng nữa tôi gia hạn hết các rr là từ đó đến cuối năm sẽ lãi gần chục tr
thuê RR không thôi mà đã lãi nhiều thế ??

Bác có zalo fb gì k e ib hỏi này tí ^^

thuê RR không thôi mà đã lãi nhiều thế ??

mình thuê 600rr, avg dao động từ 0.55 đến 0.7, BEP là 0.554, vì vậy chắc chắn là có lãi thôi, mình là golden 1 click ref= 0.01$, tất cả các rr đều gia hạn 240 ngày, khoảng thời gian ko còn ref cần gia hạn nữa mình sẽ thu hoạch.

Mình lùi thời gian thanh toán đến 10/7/2018 do 1 số khoản đầu tư về chậm. Ngày 10/7/2018 mình sẽ chi ra khoảng 5k$ để thực hiện thanh toán cho mọi người.
Sau đó mình sẽ thông báo tiếp về tiến trình send payment từ đó đến ngày 1/9/2018. Cam kết về hạn cuối 1/9/2018 mình vẫn giữ nguyên.

Tới ngày 1/9 nếu không có tiến triển gì thì mình sẽ banned admin

Nói là 10/7/2018 nhưng thực tế tiền về dải rác nên mình đã thanh toán hơn 4k$ từ mùng 6/7-6/8 ở tất cả các site theo cam kết rồi. Nếu mọi người quan sát các site của mình sẽ thấy các payment vẫn có đều mà. Thực tế số lượng payment khá lớn nên 1 số người vẫn chưa dc paid do lượt request của họ muộn.

Mình mất tiền vốn ở payza khá lớn nhưng vẫn cố gắng paid cho mọi người vốn và lãi trong khi mình mất 1 lượng vốn lớn để tái đầu tư.
Site bị gắn mác scam nên không có 1 khoản đầu tư mới nào cả mình cho rằng mod làm vậy là đẩy các admin phải scam. Đáng nhẽ 4rum nên có 1 trạng thái là "xem xét" hoặc site "có vấn đề" chứ thực tế mình vẫn send payment và thỉnh thoảng các bạn vẫn post payment proof. Thực tế từ khi bị gắn mác scam mình vẫn payment cho mn. Mình biết có paid cũng chẳng ma nào đầu tư thêm vào site hiện giờ. Nhưng mình vẫn paid vì đơn giản là mình ko muốn scam tiền mồ hôi của các bạn.

Mình đầu tư vào site này có 200$, và chưa rút lần nào, và cũng vừa request lần đầu tiên cách đây 2-3 hôm ( nhưng chắc ko được pay vì mình chỉ view mỗi ngày 10-11 ads, ko đủ 75 ads trong 7 ngày theo yêu cầu của site)

Nhưng mình thấy trong forum của site vẫn có proof thường xuyên, chứng tỏ site vẫn pay đều ( mặc dù ít ), đề nghị mod tạm gỡ mác scam qua ngày 01/09 như ad đã hẹn, để ad có thể làm việc dễ dàng hơn.

Nếu mọi người đồng ý thì mình sẽ gỡ SCAM cho site. Cám ơn admin đã phản hồi sớm.

Mình đồng ý gỡ SCAM cho site. Mong admin thỉnh thoảng lên cập nhật tình hình cho a/e biết chứ đừng có im luôn.

Cho hỏi admin bị thủng Payza bnhiu để mọi người chia sẻ ạ. Cái này là rủi ro, nên thông cảm cho admin

Nên gỡ SCAM cho admin, vì admin vẫn đúng cam kết dù chưa hài lòng tất cả mọi người. Yêu cầu của mọi người là mong admin sớm cập nhật tình hình tiến triển của site, có kế hoạch phát triển gì mới không?

Nói là 10/7/2018 nhưng thực tế tiền về dải rác nên mình đã thanh toán hơn 4k$ từ mùng 6/7-6/8 ở tất cả các site theo cam kết rồi. Nếu mọi người quan sát các site của mình sẽ thấy các payment vẫn có đều mà. Thực tế số lượng payment khá lớn nên 1 số người vẫn chưa dc paid do lượt request của họ muộn.

Mình mất tiền vốn ở payza khá lớn nhưng vẫn cố gắng paid cho mọi người vốn và lãi trong khi mình mất 1 lượng vốn lớn để tái đầu tư.
Site bị gắn mác scam nên không có 1 khoản đầu tư mới nào cả mình cho rằng mod làm vậy là đẩy các admin phải scam. Đáng nhẽ 4rum nên có 1 trạng thái là "xem xét" hoặc site "có vấn đề" chứ thực tế mình vẫn send payment và thỉnh thoảng các bạn vẫn post payment proof. Thực tế từ khi bị gắn mác scam mình vẫn payment cho mn. Mình biết có paid cũng chẳng ma nào đầu tư thêm vào site hiện giờ. Nhưng mình vẫn paid vì đơn giản là mình ko muốn scam tiền mồ hôi của các bạn.
Mất vốn ở payza thì cùng lắm để những ai đầu tư ở payza chịu cùng (vì cái này là do payza sập), nhưng mình nghĩ mất vốn ở payza k phải vấn đề chính dẫn đền paid nhỏ giọt theo kiểu này...Nhưng dẫu sao thì vẫn phải chờ và mong ad giữ lời hứa paid tiếp cho mn trong những ngày tới.!

Mình đã chỉnh lại trạng thái cho topic hỗ trợ Admin trong giai đoạn khó khăn, ít ra Admin phải đối thoại với Mem để mọi người nắm bắt được tình hình, im re như thế mọi người lại nghĩ là SCAM, hi vọng Admin giữ đúng lời hứa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom