SCAM 4tclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Proof cho admin.
Chúc admin 1 ngày cuối tuần vui vẻ

sao đỏi thành scam r

SITE ĐANG GẶP TÌNH TRẠNG NÀY LÀ DO THỜI THẾ THÔI BẠN, SAU 1 THỜI GIAN KHOẢNG THÁNG 9 LÀ BÌNH THƯỜNG

Paid thì paid nhưng uy tính thì chắc = 0 rồi. Thứ này ai dám đầu tư vào. Nát vcl

Ai cũng có lúc gặp khó khăn mà bác. Thông cảm chứ làm s dc bây giờ.
Nếu ông AD quay lại pác dám đầu tư vào tiếp ko?

Có nhưng vô ít thôi bác ơi :D. Ít ra site VN vẫn ngon hơn mấy site nước ngoài.
Em phục pác rồi. Pác có chơi site gpt chưa? Em bỏ ra 260$, hồi vốn đời nào rồi giờ cứ mỗi ngày em đc free tiền ăn sáng. VN em chơi tổng cộng 4 site: Của ông Quang, ông 4lix này và ông Timo => đã nghỉ hoặc đợi pay bị ngâm vốn và lỗ tụt quần. Còn strongbux thì lãi giảm dần điều, mai mà ngay từ đầu em nâng rr lên 240 ngày ko thì giờ cỡ nào cũng lỗ. Thế mà phán phán VN ngon hơn nước ngoài :D

Em phục pác rồi. Pác có chơi site gpt chưa? Em bỏ ra 260$, hồi vốn đời nào rồi giờ cứ mỗi ngày em đc free tiền ăn sáng. VN em chơi tổng cộng 4 site: Của ông Quang, ông 4lix này và ông Timo => đã nghỉ hoặc đợi pay bị ngâm vốn và lỗ tụt quần. Còn strongbux thì lãi giảm dần điều, mai mà ngay từ đầu em nâng rr lên 240 ngày ko thì giờ cỡ nào cũng lỗ. Thế mà phán phán VN ngon hơn nước ngoài :D

Thế nước ngoài SCAM như v bác có đòi trả từ từ dc k :D. Bác bay qua bên đó hả

bác quanvinh2015 là bác nào bữa h dc pay 3 lệnh r chứ ít j :( mình từ tháng 4 đến h k dc 1 lệnh nào cả

Thế nước ngoài SCAM như v bác có đòi trả từ từ dc k :D. Bác bay qua bên đó hả
Scam thì thôi pác, pác đầu tư mà rủi ro lúc nào ko có. Em thà nó scam chứ kiểu như mấy cha nội này ức chế lắm. Chẳn những pác còn đồi được là do lúc đầu ad quảng cáo rỏ danh tính, địa chỉ các kiểu, giờ mà scam liền thì ăn xuyên nên trả từ từ. Chứ pác mà méo biết nó là ai thì nó pay cho cái búa nhé.

các trang cứ lần lượt scam thế này, tôi chơi neobux chả vấn đề j, pay đều trong 2 giây.

các trang cứ lần lượt scam thế này, tôi chơi neobux chả vấn đề j, pay đều trong 2 giây.
Nghe nói neobux sử dụng nhiều chiêu trò hạ thấp lợi nhuận mình xuống (chỉ là nghe nói sai bác bỏ qua nhé). Với bác đang chơi gói gì RR bn với AVG bn e tham khảo đc k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,443
Latest member
789clubpage

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom