SCAM 4tclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Làm ăn kiểu gì, tăng ngày pay từ 45 ngày sang 75 ngày, đến 75 ngày tăng lên 105 ngày nói đại ra đi, đừng có vòng vo kịch bản người ta pay chậm nhanh gì nữa

Từ Từ có gì mà căng thế. Lỡ có Scam thì cũng thôi có sao đâu. Chơi site nước ngoài cũng thế thôi :))
Site Việt có Ad support nhiệt tình rồi, cứ bình tĩnh đừng nóng.

rp thôi các pác, ko đợi nửa. Mà acc thì admin ko đáng 1 xu thì rp có nghĩa gì đâu. Tao cúng mày số $ đã đầu tư đấy admin, khỏi pay cho tao.

xác định thôi, làm gì có chuyện nó ỉa ra một cục $5000 thanh toán cho mình. Mà kể ra thằng thớt cũng thuộc dạng xạo ke làm màu kinh tởm đấy, được gán cả mác "Hero" cơ mà :rolleyes:

Last edited:
Bác @sgold mong bác chốt hạ là site còn hoạt động ko? AVG thì giảm sạch 2 ngày nay, tiền thì ko pay. Mong bác trả lời rõ ràng đỡ mất thời gian, công sức của a e

Kiểu này không muốn nổi tiếng cũng không được.

Vietnam với nhau, đúng là thương nhau lắm cắn nhau đau quá

Vote Report đi, đã không pay còn không 1 lời giải thích cho hoạt động của site, mình vừa dồn tiền share gia hạn 1 loạt 90 day nữa chứ

Vãi. Đến 5/7 acc mình hết hạn silver 180 days. Chắc bỏ luôn thôi chứ gia hạn gì nữa các bác nhỉ? @@

Mình dep vào pác này cũng ít nên ko rp, pác nào nạp nhiều làm cái rp, sau đó anh em kéo lên fb đánh sặp luôn nhé.

AVG của site đã quay trở lại bình thường rồi, liệu có nên tiếp tục hi vọng không các bác ? Bị die mất hơn 25 ref.

Bỏ ptc lâu rồi nen ko quan tâm, thấy tình hình thế này hơi ớn cho team VN

Mình cũng lâu lâu mới tham gia 1 2 site ptc mà thấy site này lúc đầu chạy mượt thì admin hô hào ác lắm, bây giờ site có vấn đề đáng nhẽ phải hỗ trợ, support, giải thích, động viên anh em nhiệt tình hơn, ai đời lại cứ im lặng thế này @@

Vô thấy topic đổi thànhA scam :( buồn thật đấy ..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom