SCAM 4tclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Anh Sgold có thể giới hạn ngày Pay được không, ví dụ lệnh Pay sẽ được Pay trong tối đa 3 ngày làm việc chẳng hạn, như thế dễ cho a e căn được dòng tiền có thể tận dụng làm những công việc khác.

Anh Sgold có thể giới hạn ngày Pay được không, ví dụ lệnh Pay sẽ được Pay trong tối đa 3 ngày làm việc chẳng hạn, như thế dễ cho a e căn được dòng tiền có thể tận dụng làm những công việc khác.
Em cũng thắc mắc điều này. Em đang gói gold 180 day. Hồi đầu site pay khá nhanh nhưng thơi gian gần đây toàn 9 ngày mới nhận được thanh toán. Như thế hơi khó để tính toán quay vòng tiền cho member.

Đồng quan điểm, với 1 số anh em VN theo bác Sgold từ những ngày đầu mở site thù site nên có ưu ái giới hạn ngày pay, có thể tối đa là 5 ngày. Tất nhiên lúc site khó khăn thì bác thông báo 1 câu thì ae cũng chia sẻ với bác. ;););)

Các site vẫn hoạt động bình thường các bạn nhé. Thứ 2 các payment sẽ được send.
Cám ơn các bạn đã suy nghĩ từ cả 2 phía như vậy.
Sắp tới các site gpt sẽ được cải tổ lại để ra với thị trường thế giới và phát triển bền vững lâu dài cho mọi người.

min pay là 10$ là quá cao đối với acc free. Ví dụ mình có 16$, tài khoản free cho max with là 10, vậy chẳng phải mình sẽ bị thiệt thòi 6$ nếu như bị tăng lên 10$ sao. Do đó, cần admin có thể hạ xuống 4-5$ để anh em có thể quẩy đc nhiều hơn

min pay là 10$ là quá cao đối với acc free. Ví dụ mình có 16$, tài khoản free cho max with là 10, vậy chẳng phải mình sẽ bị thiệt thòi 6$ nếu như bị tăng lên 10$ sao. Do đó, cần admin có thể hạ xuống 4-5$ để anh em có thể quẩy đc nhiều hơn
Bạn rút 10$ đợt sau lại rút 10$ bạn, còn bạn nhu cầu rút cao hơn thì bạn upgrade lên. Các site ptc đều vậy cả bạn. Bạn click chay mình nghĩ thế này là thoải mái dùng rồi.

chẳng qua là bác không thích mem free nên mới nói thế. Kiếm tiền mồ hôi công sức khó khăn, nhẫn nại lắm mới đc 1 vài đô mà bác cũng không tha. GIờ nếu mình không upgrade, mà còn 16$, min rút là 10$, bác admin chỉ cách mình rút với điều kiện là mem free với

chẳng qua là bác không thích mem free nên mới nói thế. Kiếm tiền mồ hôi công sức khó khăn, nhẫn nại lắm mới đc 1 vài đô mà bác cũng không tha. GIờ nếu mình không upgrade, mà còn 16$, min rút là 10$, bác admin chỉ cách mình rút với điều kiện là mem free với
Min rút là lần 1 =2$, lần 2= 4$, lần 3 =6$, lần 4= 8$, lần 5 trở đi là 10$.
Các site ptc nó đều vậy bạn.
Việc duy trì 1 site ptc ko dễ đâu bạn. Nó ko phải là thích hay không thích là vấn đề quyết định sống còn của site bạn.
Đến site nổi tiếng như neobux nó cùng theo đúng bậc như vậy. Site mình nhiều member làm free vẫn rút bt mà.

All Payza funds seized by the US Government!

Dear members,

Today the US Government seized and froze all funds with Payza.

Link: https://www.justice.gov/usao-dc/victim-witness-assistance/obopay-payza
Link2: http://behindmlm.com/payment-proces...ted-facing-250-million-money-laundering-case/

If this means Payza will disappear for ever is not clear to anyone yet. There is no news or info on what currently is going on with Payza other then in the links provided.

For now we have disabled Payza for adding funds, purchases and withdrawals till Payza is able to resolve the legal issues.

What this exactly means for Payza depositors is at this point not clear untill Payza solves their problem first. We can't login into our Payza account as well. But very few people still can.

Your admins

Payza đã có vấn đề, Bên mình sẽ khóa cổng payza và tạm ngừng mọi hoạt động fund tiền, mua dịch vụ và rút tiền với payza. Tất cả chờ tình hình giải quyết pháp lý của payza. Các cổng thanh toán khác vẫn diễn ra bt mn nhé.

mình nghĩ trang này tốt mà, quan trọng là chọn chiến thuật tốt là dc mà. Tiện thể post cái cho ae có động lực

Sao payza bị sờ gáy thế các bác ? Liệu PM có thể bị ăn đòn tương tự ko ? :confused::confused::confused::confused:
Khả năng là ko bị đâu, PM có khá nhiều kinh nghiệm trong vui này rồi.

Payza đã đổi doman sang payza.eu, 4tclix đã mở lại cổng Payza hoạt động lại bình thường các bạn nhé.

Contest points hết tháng này là hết, mọi người tận dụng nạp để thắng cuộc nhé.

thank a nha! post hơi chậm tí :)

nhờ bạn check lại cho mình, mình đã up proof đầy đủ nhưng sao rút lần 4 vào ngày 20/3 lại bị trả tiền lại vào balance, user gaodenvang

nhờ bạn check lại cho mình, mình đã up proof đầy đủ nhưng sao rút lần 4 vào ngày 20/3 lại bị trả tiền lại vào balance, user gaodenvang
Bạn chưa post payment gần đây nhất.
27/3/2018: Contest points hết tháng này là hết, mọi người tận dụng nạp để thắng cuộc nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom