SCAM 4tclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình chuyển từ site khác qua, số tiền ko rút đc, đầu tư tiếp thì ko dám nửa. thế là vẫn bị scam. Cho dù ad có pay hết cho anh em, nhưng với mình AD vẫn là 1 scam chỉnh hiệu nhé. Chúc AD sống khỏe ạ :D

Mình chuyển từ site khác qua, số tiền ko rút đc, đầu tư tiếp thì ko dám nửa. thế là vẫn bị scam. Cho dù ad có pay hết cho anh em, nhưng với mình AD vẫn là 1 scam chỉnh hiệu nhé. Chúc AD sống khỏe ạ :D
chuyển từ site khác sang, sao lại ko rút dc bác, :confused:

lệnh rút của mình ở trang này từ 30/4 đến giờ vẫn pending có bác nào có lệnh sơn hơn ko nhỉ?

nằm ở Rental Balance lấy gì rút?
từ main bl site này chuyển sang rental bl site khác và phải đầu tư thêm mới đc rút hả bác :)
Hi vọng admin pay hết cho ae vn, nhưng mà bác admin bỏ qua hết phàn nàn của ae, chỉ đến khi gắn mác scam mới lên tiếng thì cũng ít hi vọng

từ main bl site này chuyển sang rental bl site khác và phải đầu tư thêm mới đc rút hả bác :)
Hi vọng admin pay hết cho ae vn, nhưng mà bác admin bỏ qua hết phàn nàn của ae, chỉ đến khi gắn mác scam mới lên tiếng thì cũng ít hi vọng
Sao rút đc, em cúng ad rồi, cầu mong ad sống khỏe.

Ad đã hứa 01/09 site sẽ trở lại pay bình thường, mọi người cứ đợi thôi, giờ có thắc mắc cũng ko giải quyết đc việc gì!!! sang ngày 02/09 tình hình thế nào thì biết ngay thôi mà các bác.:)

Ad đã hứa 01/09 site sẽ trở lại pay bình thường, mọi người cứ đợi thôi, giờ có thắc mắc cũng ko giải quyết đc việc gì!!! sang ngày 02/09 tình hình thế nào thì biết ngay thôi mà các bác.:)
chắc chắn sẽ có một thông báo mới, chứ khả năng cao là k pay

thật là quá buồn. Nghe vẻ không thể kiếm $ TRÊn mạng đưỢC ĐÂU chỉ là mấy bố vn lừa dân ngu dốt thôi.

Thôi xong, an bài ... Mong mod chuyển status các thread của tên sgold sang SCAM, ban nick hắn luôn thì càng tốt !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,505
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom