• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 450 Ego - Rate 19 - Bạn Chịu Phí - VCB, PM, Ex Bank

Status
Not open for further replies.

anhem2012

Newbie
Reactions
102
MR
0.001
Như title nhé
Tớ thu mua lâu dài. Rate 19, chấp nhận nhỏ lẻ, người bán chịu fee Ego (1.5%+0.25$ / mỗi giao dịch) Nếu thường xuyên hoặc đã từng gd + tùy sl có thể rate cao hơn

Pay qua VCB hoặc PM. Nếu không có VCB hoặc PM có thể ex qua bank khác. Fee /2 nhé

Thanks mọi người ủng hộ
Mình gd qua 2 yahoo, 1 yahoo trong more info và 1 yahoo l0v3_y0u_forever2012.
Ai đã từng gd với mình vào feedback mình với nhé
Thanks all!

Cẩn thận scam nhé. Vừa bị tin60s_com Em lừa mặc dù ko đáng bao nhiêu nhưng tức :(
Nếu mày ăn được tiền đi lừa kẻ khác thì sẽ chết ngoài đường, không về được tới nhà đâu nhé scam tin60s_com Em.
Bà con cẩn thận với lũ scam này nhé.

Last edited by a moderator:
cẩn thận lừa đảo, bị lừa bao nhiêu rồi

- - - Updated - - -

RA đây, tui lụm hàng dùm cho

Cẩn thận scam nhé. Vừa bị tin60s_com Em lừa mặc dù ko đáng bao nhiêu nhưng tức :(
Nếu mày ăn được tiền đi lừa kẻ khác thì sẽ chết ngoài đường, không về được tới nhà đâu nhé scam tin60s_com Em.
Bà con cẩn thận với lũ scam này nhé.
Bạn bị chủ topic scam hay là bị người khác giả mạo làm ơn nói rõ để Max xóa topic tránh người khác cũng dính :)

Max

Hi mod, mình bị nick tin60s_com 'Em' giả mạo hay là gì gì có trời biết, bình thường mình cũng cảnh giác lắm nhưng hôm nay có ý định giải nghệ invest nên tâm trạng ko vui, hay ăn phải thứ gì mà ngu ra cũng ko biết nên ko check kĩ nick, bởi vậy ngồi im chịu nhục nè .
Mình muốn nói ở đây để mọi người cảnh giác, còn tin60s_com 'Em' thì mình khuyên là nếu có đọc được lời này, mình nghĩ bạn nên từ bỏ cái cuộc sống lừa dối, ăn cướp của người khác đi, đồng tiền bạn vất vả kiếm nếu mất thì có xót không.
Nếu sống bằng cái cách như vậy thì suốt đời chỉ ở dưới đáy xã hội, không ngóc đầu lên nổi đâu. Mình lừa được người này thì sẽ có kẻ khác lừa mình. Có vay, có trả bạn nhé.

P/s: có ít đồng lẻ mod không cần bận tâm, m cảnh báo vậy là đủ rồi, thanks mod nhiệt tình :)

Hi mod, mình bị nick tin60s_com 'Em' giả mạo hay là gì gì có trời biết, bình thường mình cũng cảnh giác lắm nhưng hôm nay có ý định giải nghệ invest nên tâm trạng ko vui, hay ăn phải thứ gì mà ngu ra cũng ko biết nên ko check kĩ nick, bởi vậy ngồi im chịu nhục nè .
Mình muốn nói ở đây để mọi người cảnh giác, còn tin60s_com 'Em' thì mình khuyên là nếu có đọc được lời này, mình nghĩ bạn nên từ bỏ cái cuộc sống lừa dối, ăn cướp của người khác đi, đồng tiền bạn vất vả kiếm nếu mất thì có xót không.
Nếu sống bằng cái cách như vậy thì suốt đời chỉ ở dưới đáy xã hội, không ngóc đầu lên nổi đâu. Mình lừa được người này thì sẽ có kẻ khác lừa mình. Có vay, có trả bạn nhé.

P/s: có ít đồng lẻ mod không cần bận tâm, m cảnh báo vậy là đủ rồi, thanks mod nhiệt tình :)

Thanks bạn đã nhắc nhở anh em. Nhưng mình thu mua trước giờ ít chủ động PM ai để mua bán :)
Vừa rồi account Ego bị tạm hold một số tiền nên chưa thể thu mua lại. Một số người đã từng mua bán với mình cũng biết tin này. Mod đi qua close giùm mình thread này. Còn ai bảo mình scam này nọ cứ post proof lên :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week