• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

40pz YM: kiemtien.1308

harrypotter

Junior
Reactions
72
MR
0.000
Insuree Balance
0
mấy bữa trước có lập topic sell 40pz giùm thằng bạn tại đây: http://mmo4me.com/showthread.php?71454-40pz-qua-vietinbank
Do nó xài vietinbank được ít ng xài wa:(
có bác http://mmo4me.com/showthread.php?71454-40pz-qua-vietinbank&p=1499648&viewfull=1#post1499648 pm hỏi mua
lúc đầu xài trung gian nhưng mà do vietinbank bác trung gian cũng ko có lên đành thôi:(
Lúc đầu tưởng có vtb vì hỏi xin số tk để đặt lệnh(tưởng send bằng sms:-ss) xong xuôi thì mình send tiền wa cho thì bác ý bảo chờ. chờ 1 lát xong hỏi sao chưa thấy thì bảo nhờ thằng bạn nó đi chuyển tiền rồi:-ss
Về sau mới nói là ghi tk ra giấy rồi ra bank nạp:|
Ừ thì chờ nhưng hết 1 ngày ko thấy gì? pm thì được trả lời là chắc do bank đông wa làm ko kịp:| chả có bank nào nạp tiền chậm thế cả.
Mình kêu chụp cho xem cái tờ ở bank cầm về đã chuyển tiền thì bảo tí nữa xong off lun chả thấy đâu.
Đên hum nay là 3 hum rồi mà chả thấy gì. Mạn phép report lên đây cho ae cẩn thận.
P/s: Nếu bác đấy cung cấp bằng chứng chưng minh được thì em sẽ chấp nhận sai và bồi thường danh dự:(. Giờ hết niềm tin r;)
Buồn vì nó là tiền của thằng bạn chứ ko phải của mình:(
===========
Đây là đoạn chat:
đọc lại mới để ý bạn đầu kêu vừa nạp tiền vào bank xong=> sau lại nói ra bank nạp:|

chia buồn ... mai mốt cần bán pm mình.. mình hốt cho

Thật là. Scam suốt ngày

Lần sau bán hộ thì bán ra VCB, hay EAB. Bán cho ng uy tín thì ko bán cứ chuyển trước cho mấy cái thằng chẳng số má gì là sao????

Tội lỗi , dạo này scam nhiều thật , giờ không tin được ai cả , mình cũng phải đóng bảo hiểm thôi ;))

xin chia b ! trước jo dưới 100 mình vẫn send trước bt ---> chắc mình còn hen

tại thặng bạn nó xài vietinbank lên mún sell wa vietinbank để chuyển cho nó cho tiện ai dè:|

làm mmo mà ko có vcb thực sự rất lổ :m190:

Em không có vcb nè anh nhà không xài thì đào đâu ra thẻ mà xài hic

ĐAB thì lổ 5k fee đó em =))

vcb,vtb,dong á,acb,ảibank có hít bạn
vấn đề là thằng bạn nó chỉ chơi zeek vs có vietibank lên sell wa vtb cho tien send cho nó

Đã gửi cảnh báo /.........

User carrick has been banned permanently.

phải cẩn thận chứ. tốt nhất là nên sell cho người wen không nên lập topic sell ở 4rum.:binhsua06:
xin chia buồn cùng pác. hi

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom