Got Paid 400 cày lên 19 triệu là có thật

Cứ nói là chơi biết điểm dừng nhưng lao vào rồi thì cũng nhiều người mất nhà cửa nợ nần chồng chất rồi thì mất mạng cũng chỉ vì hai chữ (đam mê).

Đã bảo là box thảo luận của anh em betting. Là nghề của bọn tôi rồi mà các ông cứ thích đi tuyên truyền

có lúc mình cũng vậy 500k lên đc hơn 21 triệu, rút được nửa xong thua hết số còn lại :(

đã từng ăn ngon mặc đẹp và có tình yêu đẹp nhưng của thiên trả địa giờ chỉ tiếc thời gian ?)))

đã từng ăn ngon mặc đẹp và có tình yêu đẹp nhưng của thiên trả địa giờ chỉ tiếc thời gian ?)))
Sao à bác :))

Brazil - Bỉ đêm nay bắt thế nào các bác :D

Nói chung cá độ là để giải trí, ko thể coi là nghề làm giàu. Ko có típ nào chắc thắng hết. Có tip như thế thì thằng đó nó tự đánh tha hồ mà giàu, việc éo gì phải bán tip. Cho nên cái trò bán tip là lừa đảo hết.

Còn các bác ko thích hay ko cá độ thì đừng vào box này làm gì!

Anh em tranh thủ vào kiếm kèo nhé

trước giờ mình chưa thấy ai khá lên nổi nhờ banh bóng hay số đề cả, tiền của mình thì tự giữ đừng nghe theo mấy ông lôi kéo cho ăn bánh vẽ rồi khi đó ôm nợ vào thân, khổ mình khổ cả gia đình

Thôi mấy ông lo gõ captcha kiếm cơm đi , bét làm gì rồi lại làm khổ gia đình và xã hội . Nói thì ai nói cũng hây chơi phải có điểm dừng , phải làm chủ được bản thân... bla... bla... nói thật chứ tui cũng máu đỏ đen , cũng chơi có điểm dừng , cũng từng win 300k$ betfair, rồi vào một ngày đẹp trời đi hết số win + 5b vốn . Hên là còn biết quay đầu chứ không thì căn nhà cũng bay rồi . Tôi biết tôi chỉ là cò con thôi, còn nhiều pro ẩn danh ở đây lắm. Nói thật thằng nào cũng có lòng tham và tôi khẳng định lòng tham là *** có điểm dừng nhé . Nói thì ai nói cũng hay hết , tôi trùm bét, tôi sống được nhờ bét .... đó là chưa đến lúc thôi . Có thể bạn win trong 1 2 3 năm luôn nhưng điều đó ko có nghĩa là cuối đời bạn vẫn luôn như vậy. Một ngày đẹp trời cơn bão sẽ cuốn đi những gì bạn có trong tay. Thân gửi mấy anh mấy chị có ý định làm giàu từ bét thì quên đi.

Thỉnh thoảng làm kèo cho vui thì cũng không sao đâu. Ham quá thì cũng hơi mệt đấy.

Thôi mấy ông lo gõ captcha kiếm cơm đi , bét làm gì rồi lại làm khổ gia đình và xã hội . Nói thì ai nói cũng hây chơi phải có điểm dừng , phải làm chủ được bản thân... bla... bla... nói thật chứ tui cũng máu đỏ đen , cũng chơi có điểm dừng , cũng từng win 300k$ betfair, rồi vào một ngày đẹp trời đi hết số win + 5b vốn . Hên là còn biết quay đầu chứ không thì căn nhà cũng bay rồi . Tôi biết tôi chỉ là cò con thôi, còn nhiều pro ẩn danh ở đây lắm. Nói thật thằng nào cũng có lòng tham và tôi khẳng định lòng tham là *** có điểm dừng nhé . Nói thì ai nói cũng hay hết , tôi trùm bét, tôi sống được nhờ bét .... đó là chưa đến lúc thôi . Có thể bạn win trong 1 2 3 năm luôn nhưng điều đó ko có nghĩa là cuối đời bạn vẫn luôn như vậy. Một ngày đẹp trời cơn bão sẽ cuốn đi những gì bạn có trong tay. Thân gửi mấy anh mấy chị có ý định làm giàu từ bét thì quên đi.
xạo lòng . win 300k$ nhưng mà vẫn bị mất chỉ có mấy thằng ngu =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,365
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom