Got Paid 30s nhận ngày 10k tiền điện thoại

cái này thì minh không biết.......hjhj,,,có mấy sđt thử đăng kí,,hên xui thôi
trong ví momo của nó thì có 10k rồi, nhưng lại o nạp đc, mạng Vietnam mobile hay là lỗi mạng nhỉ, nhưng cũng không đúng binh thường chủ VCB nạp tiền all mạng mà ta. Bn nào đi qua đá cho tớ biết với

trong ví momo của nó thì có 10k rồi, nhưng lại o nạp đc, mạng Vietnam mobile hay là lỗi mạng nhỉ, nhưng cũng không đúng binh thường chủ VCB nạp tiền all mạng mà ta. Bn nào đi qua đá cho tớ biết với
mình dùng viettel nên cũng không rõ lắm về vietnamobile,ơ nhưng mà mua thẻ 10k,,vẫn còn được trả lại 500đ :p

của mình viettel trong ví cũng đc 10k mà mua thẻ nó bảo giao dịch không thành công hjx

Chuyển sang mua thẻ đi.
của mình viettel trong ví cũng đc 10k mà mua thẻ nó bảo giao dịch không thành công hjx
bạn thử lại xem

Chuyển sang mua thẻ đi.

bạn thử lại xem
vừa thử trên 1 đt khác, cũng có 10k trong ví nhưng ko mua thẻ đc. hjc

Hôm qua mình thử trên vài sim đều được.

ok.để mình thử lại.Có gì báo cho bạn
ok bạn thử xem. hay có cần xác thực j không nhỉ.
thử chuyển 10k đó cho acc khác cũng lỗi. dường như nó đang đóng băng số tiền này

ok bạn thử xem. hay có cần xác thực j không nhỉ.
thử chuyển 10k đó cho acc khác cũng lỗi. dường như nó đang đóng băng số tiền này
bị rồi bạn.
Số lượng tk ảo nhận thẻ nhiều.Nên nó chặn rồi.

Vẫn có ng báo đc là sao nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back