Introduce 2xbitcoin - 2xbitcoin.com

mmobtc1

Junior
Reactions
6
MR
0.147
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
  • Chào các bạn!
  • Mình giới thiêu các bạn site chơi theo giờ
  • Link ref: https://2xbitcoin.com/?ref=holiday
  • Link no-ref: https://2xbitcoin.com/
  • Rút theo giờ luôn, rút tức thì.
  • Site chạy ngày 6/9/2016
  • Min dep: 1$ với 1% HOURLY for 200 HOUR hoặc 2%/ giờ với min dep 250$ for 200 HOUR
  • Min pay: - ví PM là 0.1$
  • - Ví btc là 0.2$
  • My dep: 105$ và đang nhận về từng giờ
  • Site chat: live chat 24/7 lúc nào cũng được.
  • 5% affiliate commission
  • RCB 3%/5%
  • Bằng chứng dep của mình:

Bằng chứng nhận của mình mới nhất.

Cập nhật proof
Hello holiday summer.

$0.30 has been successfully sent to your PerfectMoney account U1009751.
Transaction batch is 14617207.
Hello holiday summer.

$6.00 has been successfully sent to your Bitcoin account 1K26FRbhvTxQkNKnzQwSXnbfKZnFZFMcEX.
Transaction batch is CWAI0CDRXZEW0VVEVRXRWFIYI.

Last edited:
Bằng chứng dep của bạn ko đúng luật nhé, bạn phải upgrade bằng chứng dep từ tài khoản thanh toán của bạn chứ ko phải từ site nhé, tiêu đề topic của bạn cũng sai nhưng mình sửa lại rồi, giờ chờ bằng chứng dep đúng luật của bạn

Chờ đợi bạn upgrade bằng chứng đúng luật hoặc mình sẽ khoá topic trong vài giờ tới

Bằng chứng dep của bạn ko đúng luật nhé, bạn phải upgrade bằng chứng dep từ tài khoản thanh toán của bạn chứ ko phải từ site nhé, tiêu đề topic của bạn cũng sai nhưng mình sửa lại rồi, giờ chờ bằng chứng dep đúng luật của bạn

Chờ đợi bạn upgrade bằng chứng đúng luật hoặc mình sẽ khoá topic trong vài giờ tới
Cảm ơn bác xetang đã góp ý hỗ trợ. Em đã up proof rồi và em sẽ cập nhật từng giờ trừ đêm khuya tới sáng.

Site này mình tự đánh giá là chơi được, các bạn tin ko? những thông tin về công khai ngày chạy, tổng $ dep, tổng $ pay lúc mới chạy 0 ngày mình đã dep thử và theo dõi nó ko có luôn, đến lúc chạy 2 ngày mình đã chat online với nó góp ý thử xem sao và sau đó nó chấp nhận góp ý và nó hoàn thiện dần nên giớ các thông tin mình góp ý nó cập nhật đầy đủ, chỉ mong sao nó pay đều, còn mình thì đã dep 105$ rồi ACE nếu chơi ủng hộ thì vào pm thôi hoặc ref thì càng tốt. cảm ơn!

Hello holiday summer.

$2.00 has been successfully sent to your Bitcoin account 1K26FRbhvTxQkNKnzQwSXnbfKZnFZFMcEX.
Transaction batch is CWAI1YRFCDFBAONV3IUHXDGOX.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom