Suggest 2GunsDoctor - Kiến thức cơ bản về WebMoney -đọc & hỏi trước mở topic

Ví WME là ví E đó, EURO mà, điền ví Z với email vào lấy đâu ra nó nhận, bạn phải tạo một ví WME nhé, muốn tạo đc ví E bạn cũng cần upload CMND cho nó duyệt, kích hoạt winpro và tạo ví E.
mình đọc qua hướng dẫn của cậu thấy bảo phải upload sao kê bank j đó nữa, à nếu chỉ cần up cmnd thì nó duyệt nhanh ko cậu, tại net sắp paid rồi mà bữa nay nó mới ko thông cần tk WME

mình đọc qua hướng dẫn của cậu thấy bảo phải upload sao kê bank j đó nữa, à nếu chỉ cần up cmnd thì nó duyệt nhanh ko cậu, tại net sắp paid rồi mà bữa nay nó mới ko thông cần tk WME
Cứ thử đi nó đòi gì up đó có sao đâu :v...
Nó đòi CMND, và 1 cái nữa để chứng thực địa chỉ, bạn up billing điện nước, điện thoại, lên cũng đc, ko thì đi làm sao kê banks cho nó nhanh gọn. (địa chỉ trên billing phải trùng với địa chỉ trên WMID).

Z limit số tiền nhận, 600 /1 ngày, 1500 /1 tuần / 3000 /1 tháng. Bạn cần nâng cấp lên Formal passport và kích hoạt winpro để hết limit.
R để tạo đc ví R bạn cần upload CMND cho nó duyệt, xong bạn mới tạo đc ví R.
còn Z là ko cần up CMND chỉ cần nâng lên formal passport với kính hoạch winpro là vô tư nhận tiền ko lo limit đúng ko bác

còn Z là ko cần up CMND chỉ cần nâng lên formal passport với kính hoạch winpro là vô tư nhận tiền ko lo limit đúng ko bác
Muốn active winpro là phải lên formal pasport, kiểu gì nó cũng đòi cmnd, tốt nhất chơi info thật nhé.

Muốn active winpro là phải lên formal pasport, kiểu gì nó cũng đòi cmnd, tốt nhất chơi info thật nhé.
cảm ơn bác giúp e nhiều,nếu có thắc mắc e sẽ pm mong bác chỉ giúp

WMZ có yêu cầu nhập mã xác nhận qua thư gửi về địa chỉ trên Bank statement, nhưng em chờ hoài ko thấy thư.
Vậy làm sao bác chủ thớt ?

Vậy là khoỉ xác minh sao bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,428
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week