25 tuổi cần lắm 1 con đường...

michealdanh

Junior
Reactions
24
MR
0.008
Chào các pro các newbie,mình cũng làm MMO dc 1 thời gian nhưng tất cả chỉ kiếm dc vài đồng sống qua ngày,đến nay thì không còn gì để làm :(,mình cũng lân la tìm hiểu rất nhiều mảng nhưng có lẽ chưa đi đúng đường và cũng không biết đi theo đường nào,mình thực sự rất thích làm MMO,bây giờ hàng ngày chỉ lướt web chơi game cho qa ngày,cảm thấy cuộc sống vô nghĩa mông lung quá,tiền thì cũng cạn dần,nếu có pro nào đọc dc post này mong giúp mình 1 hi vọng để khởi đầu làm gì đó,mình ở sài gòn,rảnh cả ngày,chịu khó học hỏi và mình theo ai thì theo đến khi không thể theo nữa,mình chưa phản ai 1 lần nào,hay pro nào tuyển mình làm gì cũng dc,thank ae đã đọc :)

vào mmo chỉ để chém gió, xem ae kiếm tiền tỉ :D

Upvote 0
pro ở đâu, nếu ở Hà Nội thì mình biết có vài con đường.

Upvote 0
Tin mình đi ,ở đây k có chuyện ai có thể dạy bạn đc nhé ,nếu muốn bắt đầu thì nên bắt đầu tại box này nhé

https://mmo4me.com/forums/captcha.43/

Nó luyện được rất nhiều kĩ năng cần dùng cho bạn sau này ,1 siêu pro speed 5x kolo 3 năm trước chia sẻ :p

Còn bây giờ mọi thứ đã tốt hơn,mình quay lại công việc giống như bạn hiện tại ,sáng game chiều đi chơi,tối làm 2 tiếng rồi lại game :D

View attachment 96281
Đại gia là đây rồi ^^

Upvote 0
Đầu tư một bao này về, và 6 thàng đi GYM ...
Sau 6 tháng cao to đẹp zai đi lái máy bay bà già, việc nhẹ lương cao, vào mmo làm cái méo gì chứ...

Attachments

279.5 KB · Views: 95
Upvote 0
Đầu tư một bao này về, và 6 thàng đi GYM ...
Sau 6 tháng cao to đẹp zai đi lái máy bay bà già, việc nhẹ lương cao, vào mmo làm cái méo gì chứ...
theo mình bik khoai to mới được gym chỉ là phụ thoai kkk

Upvote 0
Upvote 0
Mình ở bình tân. Thích trade coin thì qua tớ hướng dẫn nhé. Sống ăn chơi qua ngày vẫn thoải mái
có hướng dẫn online đc ko bác?

Upvote 0
làm youtube hoặc GA web đi theart. Nhiều người làm và ăn lâu dài đấy

Upvote 0
Chào các pro các newbie,mình cũng làm MMO dc 1 thời gian nhưng tất cả chỉ kiếm dc vài đồng sống qua ngày,đến nay thì không còn gì để làm :(,mình cũng lân la tìm hiểu rất nhiều mảng nhưng có lẽ chưa đi đúng đường và cũng không biết đi theo đường nào,mình thực sự rất thích làm MMO,bây giờ hàng ngày chỉ lướt web chơi game cho qa ngày,cảm thấy cuộc sống vô nghĩa mông lung quá,tiền thì cũng cạn dần,nếu có pro nào đọc dc post này mong giúp mình 1 hi vọng để khởi đầu làm gì đó,mình ở sài gòn,rảnh cả ngày,chịu khó học hỏi và mình theo ai thì theo đến khi không thể theo nữa,mình chưa phản ai 1 lần nào,hay pro nào tuyển mình làm gì cũng dc,thank ae đã đọc :)
Thích câu chưa phản ai lần nào. 31 tuổi. chơi mmo 22t. biết mmo4me 2013
Inbox hướng nghiệp cho. Ko mất tiền. Cần vốn thì a cho. Ko cần trả ơn. sau này mỗi lần vào forum thấy a post bài thì cứ cho cái like

Upvote 0
Sáng hôm kia tầm 2h nhận được cái mail này, rồi mở PP tay chân rụng rời con acc nuôi gần 3 năm không cánh mà bay. E cũng là trade dạng giống coin nhưng trong game. giờ chán phải lập acc PP mới rồi đợi trust 1 tháng. Nản thật với cái MMO này

Attachments

• Limit 180 Days PP.png
    Limit 180 Days PP.png
    17.7 KB · Views: 91
Upvote 0
Mình thì biết mmo lâu rồi, cũng chơi này nọ, nhưng không xác định là thu nhập chính. Mình nghĩ Thớt nên kiếm việc gì đó thu nhập ổn định trước, khi có của để của dành thì mmo để kiếm thêm thôi, nhưng mà đừng để cái chính nuôi cái mmo thì khổ

Upvote 0
e để ý trong đây cũng nhiều bác chơi nhiều thứ, nào là offer, ptc, hyp, capcha,YTB, GA... nhân sự kiện MMA và quần hào võ lâm đang dậy sóng e chỉ quote lại câu của cụ Lý: Tôi không sợ người thực tập 10000 cú đá chỉ một lần, nhưng tôi sợ người thực tập một cú đá 10000 lần. :D

Upvote 0
theo mình bik khoai to mới được gym chỉ là phụ thoai kkk
Mình cao 1m80, khoa học chứng minh kích cỡ thằng nhỏ tỷ lệ thuận với chiều cao...
Chả biết thớt thế nào. Mình đã đầu tư 1 bộ, sang năm học lái an toàn nữa là việc nhẹ luong cao ko mò vào mmo4me kiếm ăn nữa ... :v :v

Attachments

894.6 KB · Views: 85
    67.9 KB · Views: 79
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm