Warning 24Live lừa đảo quịt tiền đại lý

MomoVinsp

Newbie
Reactions
8
MR
0.048
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có hỏi làm đại lý bên con app ghẻ 24Live này với chính sách như hình

Mình okay chạy tuy nhiên quên mất đọc dòng yêu cầu 20% tổng khách đăng ký nạp đầu
Về sau họ nói ko đủ điều kiện này nên mình mới nói thôi ngưng chạy vì bên mình ko cam kết nạp đầu tới 20% ( dù ngày đó 1300 ref )
Và đồng ý ngưng miễn phí ko đòi tiền vì thấy app này chính sách khá xàm lz
Tuy nhiên nó vẫn ib và kêu chạy đi vì thấy bên mình chạy khách google rất ổn và đồng ý trả tiền ref cho bên mình ( nó đòi 5k / ref tuy nhiên mình deal lên lại 10k ) nó vẫn okay và đồng ý thanh toán theo ngày ( deal lại bên mình vì chính sách nó là 3 ngày ) và bên nó okay đồng ý thanh toán theo ngày

Sau đó nó tiếp tục nói cty theo chính sách thanh toán 3 ngày, và muốn mình chạy tiếp, tuy nhiên *** có ngu vì mất uy tín rồi ai rảnh lz mà chạy free rồi tụi mày quịt

Sau đó mình nói vậy chính sách 3 ngày thì đợi 2 ngày nữa rồi thanh toán sau đó sẽ deal công việc tiếp tục chạy theo yêu cầu bên nó, nó okay ( mặc dù lúc nào cũng kêu mình chạy thêm 2 ngày r thanh toán, nhưng mình *** )

Sau đó nó lật mặt nói cty nói bạn cố chạy tiếp rồi ngày 3 thanh toán, nếu ko chạy sẽ ko thanh toán ( mặc dù ngày 1 mình đã 1k3 ref hơn ****** nó target vl ra ) nó lật mặt như vậy

Cuối cùng mình cũng cho mấy con chó rách này luôn, tổng chi phi bị scam
1300 ref * 10k ( đã deal ) = 13tr
1300 ref * 30k ( chính sách ) = ~40tr

Mấy con chó này chỉ là team lẻ ghẻ làm app chứ chả phải công ty gì, làm app live có nhiêu đó tiền cũng ko thanh toán, thất hứa, sai chính sách tùm lum cứ tỏ vẻ ra chuyên nghiệp. Ae nào đang làm đại lý ref các app thì nên tránh mặt app ghẻ này ( chưa tới 10 idol live ) để tránh mất tiền oan
Tele bọn nó : @daily132s @tienaddmin

. hóng

View attachment 193587
Mình okay chạy tuy nhiên quên mất đọc dòng yêu cầu 20% tổng khách đăng ký nạp đầu
Về sau họ nói ko đủ điều kiện này nên mình mới nói thôi ngưng chạy vì bên mình ko cam kết nạp đầu tới 20% ( dù ngày đó 1300 ref )
Tuy nhiên nó vẫn ib và kêu chạy đi vì thấy bên mình chạy khách google rất ổn và đồng ý trả tiền ref cho bên mình ( nó đòi 5k / ref tuy nhiên mình deal lên lại 10k ) nó vẫn okay và đồng ý thanh toán theo ngày ( deal lại bên mình vì chính sách nó là 3 ngày ) và bên nó okay đồng ý thanh toán theo ngày
View attachment 193588

Sau đó nó tiếp tục nói cty theo chính sách thanh toán 3 ngày, và muốn mình chạy tiếp, tuy nhiên *** có ngu vì mất uy tín rồi ai rảnh lz mà chạy free rồi tụi mày quịt

View attachment 193589

Sau đó mình nói vậy chính sách 3 ngày thì đợi 2 ngày nữa rồi thanh toán sau đó sẽ deal công việc tiếp tục chạy theo yêu cầu bên nó, nó okay ( mặc dù lúc nào cũng kêu mình chạy thêm 2 ngày r thanh toán, nhưng mình *** )

View attachment 193590

Sau đó nó lật mặt nói cty nói bạn cố chạy tiếp rồi ngày 3 thanh toán, nếu ko chạy sẽ ko thanh toán ( mặc dù ngày 1 mình đã 1k3 ref hơn ****** nó target vl ra ) nó lật mặt như vậy

View attachment 193591

Mấy con chó này chỉ là team lẻ ghẻ làm app chứ chả phải công ty gì, làm app live có nhiêu đó tiền cũng ko thanh toán, thất hứa, sai chính sách tùm lum cứ tỏ vẻ ra chuyên nghiệp. Ae nào đang làm đại lý ref các app thì nên tránh mặt app ghẻ này ( chưa tới 10 idol live ) để tránh mất tiền oan
Xui cho bạn quá, gặp bọn làm ăn như sh…it! Ghét mấy thể loại lợi dụng lật lọng như thế này!

Vào mấy app đó xem cho đã mắt thôi. Chả chơi bao giờ. 444 Live, mmlive xem bao phê.
Trốn vợ xem app live à ? 2 app này nude đến đâu vậy bạn?

Thấy hơi căng cho đại lý và suy nghĩ về việc Apps bị hạ!

Có thể cái này chỉ là 1 Team nó tự chạy quảng cáo, chứ không phải CTY. Nên số tiền lớn, nó lật lộng đó.

Cũng như bạn và đã bị nó scam cho 10 ngày ko trả tiền , làm vs nó hơn 1 tháng oke và sau đó thì ko trả! cần lắm 1 app cần kéo user uy tín

mấy cái này các ông nên tự giải quyết với nhau lên đây report làm gì trời

View attachment 193587
View attachment 193588

View attachment 193589

View attachment 193590

View attachment 193591

Chủ thớt cho xin nick tele chủ thớt để hỏi cv xíu

Nhắn lên đây cho mọi người tránh xa thằng 24live này nhé, nó là lừa đảo. Bạn mình đã mất tiền khi sử dụng app từ thằng này và đã báo CA điều tra.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,539
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom