Chat 2022 rồi ae còn lên diễn đàn đều không nhỉ ?

theo xu hướng tiện lợi thì anh em đã chuyển sang facebook với telegram hết cả rồi, 4rum giờ cũng chắc còn mem kỳ cựu vào hóng và ít mem mới vào spam :D

Hóng ae chia sẻ but chả thấy :p

Vẫn vào đều hàng ngày hóng tin tức nhưng toàn rác :))) cơ mà lâu lâu vẫn hỗ trợ được cho vài bạn newbie cũng vui.

Ngày nào em cũng vào đây, cũng chẳng kiếm được đồng nào mấy nhưng đây là chỗ đầu tiên em biết đến MMO khi còn là sinh viên (em có 1 nick trước đó tham gia từ hồi 2015)

mỗi ngày vào coi có gi mới ko, nhưng thật sự chẳng thấy gì ngoài mem mới spam. hỏi xong mất hút, chả ai đóng góp gì cả.
h tập trung code tool auto kiếm ăn thôi.

Vui mà bác kk
Nhớ ngày xưa không biết gì cũng đi hỏi tứ phương tám hướng nhưng ít người chịu hướng dẫn lắm. Nên là bây giờ tranh thủ thời gian rảnh hỗ trợ đc ai thì hỗ trợ, coi như giúp chính bản thân mình ngày xưa.
Ngày trước không có gì khó quan hệ, giờ có chút kiến thức kết bạn thêm được với ai thì kết. Vui là chính.

Dự án ít dần và nếu có cũng ko kéo dài đc lâu.

Người làm nhiều mà dự án ít => mức độ cạnh tranh cao, ít ai chịu chia sẻ => Thu nhập thấp và thị trường mmo ngày càng thu hẹp.

Phải giỏi và có kỹ năng nhiều lắm mới trụ được. Không còn dễ dàng như lúc trước có cái máy tính là kiếm được $$$

Last edited:
Nhớ ngày xưa không biết gì cũng đi hỏi tứ phương tám hướng nhưng ít người chịu hướng dẫn lắm. Nên là bây giờ tranh thủ thời gian rảnh hỗ trợ đc ai thì hỗ trợ, coi như giúp chính bản thân mình ngày xưa.
Ngày trước không có gì khó quan hệ, giờ có chút kiến thức kết bạn thêm được với ai thì kết. Vui là chính.
ib

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back