Ask 2021 mọi người vẫn còn chiến PTU chứ ạ?

Mình chưa chơi loại này bao giờ, không biết có khó không nhỉ !!!!

Mình chiến PTU từ năm 2k9 đến 2017 thì dừng.

Giờ công việc cũng ổn định nên quay lại làm kiếm ly cf với thoả đam mê ngày xưa chứ không cày cuốc như những ngày đầu. Dạo quanh các site lớn từ xưa vẫn còn hoạt động đến giờ thì thấy vẫn khá nhiều nick của ae VN đang hoạt động.

2021 ae nào vẫn còn chiến hoặc có site nào thì share cho mình vào post chung nhé.
bác vẫn chiến PTU chứ, giờ tình hình bác dư nào rồi á, có group hay tele nào cho ae trao đổi không bác

Hi các bác, thấy mn bàn luận rôm rả e cũng sign 1 acc ở rapidga cũng up 1 file lên lấy link, rồi send qua máy khác thử down mà e thấy tốc độ tải chậm v thì sao cạnh tranh đc vs các web khác nhỉ

Hi các bác, thấy mn bàn luận rôm rả e cũng sign 1 acc ở rapidga cũng up 1 file lên lấy link, rồi send qua máy khác thử down mà e thấy tốc độ tải chậm v thì sao cạnh tranh đc vs các web khác nhỉ
acc bác premium hay free , bác up trên vps hay máy nhà

acc bác premium hay free , bác up trên vps hay máy nhà
Acc free bác ơi, e up lên thì tốc độ bt, nhưng ý e hỏi là ng khác vào tải file của mình nếu tải free thì tốc độ rất chậm, nên ai thèm tải từ link của mình :((

Acc free bác ơi, e up lên thì tốc độ bt, nhưng ý e hỏi là ng khác vào tải file của mình nếu tải free thì tốc độ rất chậm, nên ai thèm tải từ link của mình :((
ai free thì sẽ phải mở vài cái popup + type captcha + download tốc độ 60-100kb/s và + rủi ro file damge + bị out :D
nên người ta mới phải mua premium bác ah sẽ tải max tốc độ có support direct link ( vào link cái tự động tải luôn ) ko bị captcha hay popup gì cả

ai free thì sẽ phải mở vài cái popup + type captcha + download tốc độ 60-100kb/s và + rủi ro file damge + bị out :D
nên người ta mới phải mua premium bác ah sẽ tải max tốc độ có support direct link ( vào link cái tự động tải luôn ) ko bị captcha hay popup gì cả
v thì chắc nội dung phải xịn mới có lượt tải nhiều như bác rồi. ghê thật :)

v thì chắc nội dung phải xịn mới có lượt tải nhiều như bác rồi. ghê thật :)
cũng k cần xịn bác, nói thật mình toàn leak ko à nội dung mình k phải mới nhất, qtrong là mình phát triển dc 1 sân chơi của mình kéo dc nhiều traffic và giữ chân dc họ bằng dịch vụ tính năng trên sân chơi của mình thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom