Ask 2021 mọi người vẫn còn chiến PTU chứ ạ?

Update thêm tình hiện tải mảng PTU của mình cho ae có động lực chinh chiến
Minh xin chia sẻ chút ít kinh nghiệm chiến PTU bắt đầu lại từ đầu sau 7 năm comeback cho ae:
- Ae đừng ham đi spam hay post các site DLE này nọ làm j vì đó ko phải đất của mình mà cùa thằng khác làm chủ, ae nên lập cho mình 1 site, nghiên cứu kỹ keyword mảng mình làm để đặt title des kw cho chuẩn ( cái này plugin seo WP hỗ trợ rất nhiều)
- AE nên mở host riêng vì các filehost đều cheat hết, hiện tại mình đã mở host riêng ko tiện show cho ae hiện tại thu nhập gần x2 chỗ này và tăng trưởng rất tốt
- Bất cứ mảng nào mọi người đều có nhu cầu download nên PTU vẫn live dài ae ko phải lo :))

chia sẻ kinh nghiệm khi site bị thằng gồ dập dmca mất index đi bác ơi

Thêm nữa bác nào chơi gg thì nhớ mua trực tiếp của gg nhé, mình mua từ lâu giá hàng tháng là $9, giờ gg nó tăng $20 rồi. Đừng sài gg chùa, bay màu nhanh lắm.
Bác dùng gói gì mà được tận 400tb vậy ạ

Mấy bro cho e hỏi là backup site wordpress theo cách nào để lúc khôi phục lại khi chuyển host làm đơn giản nhất vậy
E chỉ biết nén cái thu mục public_html rui đơn về
Còn câi data e ko biết làm sao

Mấy bro cho e hỏi là backup site wordpress theo cách nào để lúc khôi phục lại khi chuyển host làm đơn giản nhất vậy
Dùng Duplicator Pro ấy bác

thích free xài lệnh rsync là nhanh nhất bác

chắc bác ấy reg acc theo domain xài gói enterprise j j đó, r dùng quyền share user để upload hình như unlimit luôn đó bác
Chuẩn rồi bác, bỏ ra có $20/tháng mà file never die, up thì unlimit, jdownload hay idm đều chơi đc hết, speed google thì khỏi chê.
Cho khách join teamdrive coi như bán sale ăn tận gốc, quá hời ;)

Bác dùng gói gì mà được tận 400tb vậy ạ
Khuyên bạn có mua thì pay trực tiếp cho google nhé, đừng ham rẻ mua qua trung gian, một ngày đẹp trời bay màu hết lại tiếc công up 😄
Mình chơi gg đc hơn năm rồi, up đc hơn 1k tb vẫn sống nhăn răng 😊

Khuyên bạn có mua thì pay trực tiếp cho google nhé, đừng ham rẻ mua qua trung gian, một ngày đẹp trời bay màu hết lại tiếc công up 😄
Mình chơi gg đc hơn năm rồi, up đc hơn 1k tb vẫn sống nhăn răng 😊
mỗi tội gg limit 800gb down 1 ngày nên mình k xài :D

mỗi tội gg limit 800gb down 1 ngày nên mình k xài :D
Lách luật cái là, mua 1 domain 30k trên godaddy rồi dùng gói như trên (gg nó cho dùng thử đc 1 tháng) => tạo 10 user rồi set quyền quản lý ở cái teamdrive đấy, bác up thoải mái. Hết tháng lại dùng domain khác 😄

Cấm có mua tk unlimit trên mạng để up nhé, mình từng bị bay màu cả folder cả acc chính vì tội up bằng tk unlimit đấy 😂 cứ đúng luật gg mà chơi, ko dính dáng tí gì mấy tk chùa đấy 👌

Lách luật cái là, mua 1 domain 30k trên godaddy rồi dùng gói như trên (gg nó cho dùng thử đc 1 tháng) => tạo 10 user rồi set quyền quản lý ở cái teamdrive đấy, bác up thoải mái. Hết tháng lại dùng domain khác 😄
Sau 60 days thì gg nó reset dùng thử, nên chỉ cần 2-3 cái domain là đủ

up thoải mái bạn, down thì nó giới hạn cái team đó 800gb/day thôi

up thoải mái bạn, down thì nó giới hạn cái team đó 800gb/day thôi
Vậy à, thế mình cũng ko rõ, vì ko thấy mem nào kêu bị limit download cả.
800gb/day là cho 1 folder shared hả bạn?
Hay là giới hạn đối với tk chính tạo ra folder shared?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom