Ask 2021 mọi người vẫn còn chiến PTU chứ ạ?

PTU theo mình hiện tại có 2 dạng
1. upload đơn thuần lên rapidgator, katfile, uploaded, ... or cao tay hơn thì chiến host riêng
2. upload content như stream r kiếm tiền qua bên thứ 3 như
popads, ad-center, propelads, popcash, mgid , adskeeper, ...

Mọi thứ sẽ ngon nếu bạn có site riêng để phát triển ổn định
P/s: Proof của mình tháng này ae có động lực chinh chiến :D, tiện show luôn kiếm tiền qua ADS mình chinh chiến hồi 2017 để ae biết nó cũng ngon k tưởng, banner + button nữa mà k còn ảnh nào :D

Attachments

347.1 KB · Views: 526
    455.2 KB · Views: 527
    430.1 KB · Views: 504
  • 272731891_1345346699242977_2051845083596291354_n (1).jpg
    272731891_1345346699242977_2051845083596291354_n (1).jpg
    163.7 KB · Views: 521
1. upload đơn thuần lên rapidgator, katfile, uploaded, ... or cao tay hơn thì chiến host riêng

P/s: Proof của mình tháng này ae có động lực chinh chiến :D, tiện show luôn kiếm tiền qua ADS mình chinh chiến hồi 2017 để ae biết nó cũng ngon k tưởng, banner + button nữa mà k còn ảnh nào :D
Theo mình thấy thì số sale của bạn ở RG chưa tương xứng với lượng download ở katfile và mexa lắm, nếu mạnh dạn đổi 1 host sale làm ăn thật thà hơn chắc phải dc ít nhất gấp 3 lần số này đó 😁

Theo mình thấy thì số sale của bạn ở RG chưa tương xứng với lượng download ở katfile và mexa lắm, nếu mạnh dạn đổi 1 host sale làm ăn thật thà hơn chắc phải dc ít nhất gấp 3 lần số này đó 😁
mình đang duy trì host riêng sales = x2 RG

Đỉnh cao quá bạn ạ. Mình cũng có site riêng, nhưng kiếm chủ yếu từ Popads hiu hiu

site làm wp hay dle thế bác.

mình chạy code riêng để dễ tùy biến và thuận tiện hơn khi sử dụng
Box này thấy có bạn là show kiếm tiền ngon. Chúc bạn kiếm được nhiều tiền hơn, phát triển cho box PTU này.

Box này thấy có bạn là show kiếm tiền ngon. Chúc bạn kiếm được nhiều tiền hơn, phát triển cho box PTU này.
Cảm ơn bác, năm mới chúc bác và gia đình mạnh khỏe an khang thinh vượng, và qtrong cũng phải kiếm nhìu xiền hơn :D
Minh show chút ít thành quả cho ae co động lực chinh chiến ko cứ bảo PTU nát :D, còn nhiều cao nhân ẩn thân lắm bác ko lên tiếng thui :D, my idol có thể đang xem topic này dg kiếm max 100k~/day từ upload

Last edited:
Củng chơi như thu nhập ảm đảm quá giờ đầu tư site riêng bao nhiều là vừa vậy bác .Thanks

Update thêm tình hiện tải mảng PTU của mình cho ae có động lực chinh chiến
Minh xin chia sẻ chút ít kinh nghiệm chiến PTU bắt đầu lại từ đầu sau 7 năm comeback cho ae:
- Ae đừng ham đi spam hay post các site DLE này nọ làm j vì đó ko phải đất của mình mà cùa thằng khác làm chủ, ae nên lập cho mình 1 site, nghiên cứu kỹ keyword mảng mình làm để đặt title des kw cho chuẩn ( cái này plugin seo WP hỗ trợ rất nhiều)
- AE nên mở host riêng vì các filehost đều cheat hết, hiện tại mình đã mở host riêng ko tiện show cho ae hiện tại thu nhập gần x2 chỗ này và tăng trưởng rất tốt
- Bất cứ mảng nào mọi người đều có nhu cầu download nên PTU vẫn live dài ae ko phải lo :))
bá quá assmin :(

Củng chơi như thu nhập ảm đảm quá giờ đầu tư site riêng bao nhiều là vừa vậy bác .Thanks
Bạn ấy tự chiến host riêng. Advanced hơn 1 tầng so với PTU chơi host chung chung như các bạn uploader khác rồi.

Bạn ấy tự chiến host riêng. Advanced hơn 1 tầng so với PTU chơi host chung chung như các bạn uploader khác rồi.
Thấy bác ấy có lập Web riêng tự post lượt download rất khủng từ KF,MX,RG. Lượt sale từ RG cũng khủng.
Ý mình hỏi là lập trang web riêng thì đầu tư ban đầu khoãng bao nhiêu thôi . Chứ lập file host riêng mình không đủ trình . Thanks

Thấy bác ấy có lập Web riêng tự post lượt download rất khủng từ KF,MX,RG. Lượt sale từ RG cũng khủng.
Ý mình hỏi là lập trang web riêng thì đầu tư ban đầu khoãng bao nhiêu thôi . Chứ lập file host riêng mình không đủ trình . Thanks
1 web cơ bản bác cần :
-1 hosting ( nơi lưu trữ code để chạy web ), bác có thể chọn share host, vps , dedicate tùy vào web bác traffic đến đâu
- 1 domain ( tên miền trỏ vào host ko có tên miền thì bác chạy = ip or domain của file host)
- Mã nguồn bác có thể xài wordpress, dle, ...
Chi phí đơn giản combo rơi vào khoảng 3-10$/ 1 tháng

1 web cơ bản bác cần :
-1 hosting ( nơi lưu trữ code để chạy web ), bác có thể chọn share host, vps , dedicate tùy vào web bác traffic đến đâu
- 1 domain ( tên miền trỏ vào host ko có tên miền thì bác chạy = ip or domain của file host)
- Mã nguồn bác có thể xài wordpress, dle, ...
Chi phí đơn giản combo rơi vào khoảng 3-10$/ 1 tháng

mới chơi dùng gói EasyWP Stater của namecheap được không bác .Thanks

AE cho mình hỏi, đợt này ptu host nào chiến ổn, có thể xin up premium và chứa dung lượng nhiều vậy à. m chơi website.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,601
Latest member
xecauthudaumot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom