2020 Tool SSH Multi Port | Điều khiển được qua Web/PC/Mobile

ai thông não em vụ ssh là gì với :( đọc hoài không hiểu nổi , nó có giống vps không ạ?

SSH là một giao thức mạng dùng để thiết lập kết nối mạng một cách bảo mật. SSH hoạt động ở lớp trên trong mô hình phân lớp TCP/IP. Các công cụ SSH cung cấp cho người dùng cách thức để thiết lập kết nối mạng được mã hoá để tạo một kênh kết nối riêng tư.

Sử dụng ssh để kết nối làm socks proxy (xem phần 3 dynamic port forwarding)

Được chưa bạn, google chi phí 0đ :popo_beauty:

ai thông não em vụ ssh là gì với :( đọc hoài không hiểu nổi , nó có giống vps không ạ?
SSH là 1 giao thức để mình kết nối với server linux (windows cũng có thể setup SSH được nhưng chả ai làm thế vì có remote desktop xài tiện hơn nhìu rồi).
Vì SSH kết nối tới server linux (vps) nên dân MMO tận dụng điểm này để dùng SSH fake IP.

Hóng chờ bác up date thêm mấy chức năng này:
1: SSH die tự động next, SSH ko có internet cũng next.
2: Random SSH trong list
3: Loop SSH khi chạy hết ssh trong list
4: Có thể tự động tải ssh mới từ link về sau 1 khoảng thời gian (1 ngày, 2 ngày,...)
5: Có thể kết nối 1k-2k ssh 1 cùng lúc (khó)

chức năng này cho riêng vào bản donate nhé bác, thấy nhiều coder pm mà mình tìm mãi không có ai đóng góp dự án nên mình mở thêm phần donate để cho người đóng góp có tiền cafe và 80% tiền đó sẽ chuyển vào MMO4ME Charity :popo_boss:

SSH là 1 giao thức để mình kết nối với server linux (windows cũng có thể setup SSH được nhưng chả ai làm thế vì có remote desktop xài tiện hơn nhìu rồi).
Vì SSH kết nối tới server linux (vps) nên dân MMO tận dụng điểm này để dùng SSH fake IP.
kiếm SSH ở đâu vậy thím , em thấy có mấy tool scan SSH ,nhỡ đâu em sài bị scan thì sao :popo_beat_plaster:

loại ssh này upload lên dc ko bạn, sao mình up nó báo ko có tệp nào được chọn vậy

Attachments

33.7 KB · Views: 134
    8.2 KB · Views: 140
    9.3 KB · Views: 117
loại ssh này upload lên dc ko bạn, sao mình up nó báo ko có tệp nào được chọn vậy

Bác mở tool bằng debug.bat rồi xem file log txt thông báo ntn nhé bác. Nếu up thành công thì nó sẽ hiện tên file to đùng trên đó, còn lỗi thì xem file log xem tool nhận lỗi ntn để e fix

Bác mở tool bằng debug.bat rồi xem file log txt thông báo ntn nhé bác. Nếu up thành công thì nó sẽ hiện tên file to đùng trên đó, còn lỗi thì xem file log xem tool nhận lỗi ntn để e fix
mở debug.bat thì up thành công file to đùng rồi bác, nhưng add port ko hiện gì số port gì cả

Không thấy các bác báo lỗi gì nữa nên em xin mạn phép định ngày update tính năng mới. Dự kiến trong tháng 7 này.
Đợt này đang có việc bên C# nên tiện cập nhật sang phiên bản 1000 port cùng lúc cho AE sử dụng, BitviseSSH được 100 port là căng à :3

ok, vậy e sẽ update thêm lưu qua file mới
cậu có thể cho phần nhập liệu ssh theo từng port được ko?để kiểm soát port nào load ssh nào phân loại dễ hơn.như port 1 load ssh janpan port 2 load ssh viet nam...
Hóng chờ bác up date thêm mấy chức năng này:
1: SSH die tự động next, SSH ko có internet cũng next.
2: Random SSH trong list
3: Loop SSH khi chạy hết ssh trong list
4: Có thể tự động tải ssh mới từ link về sau 1 khoảng thời gian (1 ngày, 2 ngày,...)

Thanks bạn,

Bản Bitvise đang dùng là 2014. Có thể đổi thành bản mới nhất Bitvise 2020 không?

bitvise bản 2014 chỉ cần 1 file chạy duy nhất nên mình dùng bản đó, b thử thay file 2020 vào xem chạy đc k nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom