2020 Tool SSH Multi Port | Điều khiển được qua Web/PC/Mobile

Xin chào AE,

Em mới làm xong tool này, login ssh và forward port bằng Bitvise (Vì nó ổn định)
Tool điều khiển bằng trình duyệt giao diện web, có API cho coder, trình duyệt nên vào bằng PC hay Mobile đều được.

Mới xong phần demo dùng được multi port căn bản, chưa có check BL hay tự chuyển khi sai SSH (mấy cái này quá dễ vì làm qua web =)))
Hiện tại phiên bản là dùng qua Bitvise nên chỉ chạy trên Windows
Nhưng cũng có thể build thêm 1 bản chạy trên Linux hoặc Android sử dụng app Termux. Hi vọng được AE ủng hộ :popo_beat_brick:

Update phiên bản ở #2
Vì chức năng còn ít nên AE tải về dùng trải nghiệm và cho ý kiến đóng góp, thêm bớt, tối ưu chức năng comment ngay post này.
Cảm ơn AE.

HDSD:
+ Tải về giải nén chạy file .exe
+ Không cần cài .Net gì
+ Vào web "http://localhost:8000"
+ Upload file ssh bằng mobile hay pc đều được
+ Add số port vào (ví dụ 5) rồi Start

Ngoài ra
+ Vào bằng điện thoại "http://(IP LAN máy chạy tool):8000"
+ Vào bằng điện thoại đang dùng qua proxy: điền vào phần "Bỏ qua cho" 192.168.*.* hoặc IP LAN máy chạy tool (Xem ảnh)
+ Vào bằng máy khác qua internet: "http://(IP Mạng Internet Nhà):8000" (Hạn chế NAT port ra ngoài nhé, thay vào đó nên dùng ngrok, nhưng phần này nâng cao quá nên không tiện chia sẻ trong phạm vi post này)

kết nối ok thì bất Bitvise lên ah bác

Thêm rồi đó bác
Chỗ nào bác nhỉ. Bấm start all là nó connect lại cả nhưng port đang running mà

kết nối ok thì bất Bitvise lên ah bác
Là sao vậy bác

Chỗ nào bác nhỉ. Bấm start all là nó connect lại cả nhưng port đang running mà
Mời bác check lại bản mới vì em nhớ trước khi upload đã test nhấn start all thì chỉ start những port chưa Running. Nhấn Renew all thì chỉ start những port Running. 2 cái này khác nhau. Nếu lỗi thật em sẽ fix lại.

làm video hướng dẫn sơ qua cho ae với bác ơi! mình ko hiểu là bấm change trên site rồi bấm Bitvise lên để fake hay sao bác?

làm video hướng dẫn sơ qua cho ae với bác ơi! mình ko hiểu là bấm change trên site rồi bấm Bitvise lên để fake hay sao bác?

em không có thời gian làm video, mong các bác đi trước hỗ trợ làm video

P/S: mở tool và vào web chạy nhấn Start là tool tự bật bitvise, ae không cần thao tác gì thêm, chờ vài s để tool mở Bitvise hoặc nhấn f5 trình duyệt để cập nhật tình trạng tool xem đã login ssh ok hay chưa,..

Là sao vậy bác

Mời bác check lại bản mới vì em nhớ trước khi upload đã test nhấn start all thì chỉ start những port chưa Running. Nhấn Renew all thì chỉ start những port Running. 2 cái này khác nhau. Nếu lỗi thật em sẽ fix lại.
Ok bác. Chắc e nhầm

nó không hiện cái gì lên vậy bạn

Attachments

36.8 KB · Views: 137
Thêm chức năng lưu những ssh connect thành công dc ko bác ?

Cái này đơn giản nhưng bác mô tả thêm xem chức năng này sử dụng vào mục đích nào, để e xây dựng cho phù hợp.

Cái này đơn giản nhưng bác mô tả thêm xem chức năng này sử dụng vào mục đích nào, để e xây dựng cho phù hợp.
list ssh e check fresh nhưng đưa vào tool ko phải lúc nào cũng connect được thành công, nên khi tắt tool mở lại thì phải start nhiều lần mới tới dc con ssh connect ok đó bác

list ssh e check fresh nhưng đưa vào tool ko phải lúc nào cũng connect được thành công, nên khi tắt tool mở lại thì phải start nhiều lần mới tới dc con ssh connect ok đó bác

ok, vậy e sẽ update thêm lưu qua file mới

cậu có thể cho phần nhập liệu ssh theo từng port được ko?để kiểm soát port nào load ssh nào phân loại dễ hơn.như port 1 load ssh janpan port 2 load ssh viet nam...

cậu có thể cho phần nhập liệu ssh theo từng port được ko?để kiểm soát port nào load ssh nào phân loại dễ hơn.như port 1 load ssh janpan port 2 load ssh viet nam...

geo map sang bản tới sẽ update bác nhé

Bác ơi mỗi lần tôi upload lại hoặc file ssh mới là phần mềm tự tắt (local cũng đứt luôn). nên muốn up thêm file ssh phải bật lại phần mềm. bác check lỗi đó dùm tôi với :D. thanks bác nhiều

Bác ơi mỗi lần tôi upload lại hoặc file ssh mới là phần mềm tự tắt (local cũng đứt luôn). nên muốn up thêm file ssh phải bật lại phần mềm. bác check lỗi đó dùm tôi với :D. thanks bác nhiều
Bác chạy file debug.bat để mở tool sau đó thao tác ssh cho phát sinh lỗi rồi gửi nội dung file log.txt cho e xem nhé

Bác chạy file debug.bat để mở tool sau đó thao tác ssh cho phát sinh lỗi rồi gửi nội dung file log.txt cho e xem nhé
nội dung file log.txt n báo như thế này bác:
"
(node:9388) [DEP0005] DeprecationWarning: Buffer() is deprecated due to security and usability issues. Please use the Buffer.alloc(), Buffer.allocUnsafe(), or Buffer.from() methods instead.
internal/fs/utils.js:220
throw err;
^

Error: EPERM: operation not permitted, unlink 'uploads\979d2c2175ba1396577fe936338ddda7'
at Object.unlinkSync (fs.js:1035:3)
at C:\Users\Admin\Desktop\ssh-thunder-beta1-update1-windows\app.bundle.js:356:20
at Array.forEach (<anonymous>)
at C:\Users\Admin\Desktop\ssh-thunder-beta1-update1-windows\app.bundle.js:352:15
at FSReqCallback.oncomplete (fs.js:146:23) {
errno: -4048,
syscall: 'unlink',
code: 'EPERM',
path: 'uploads\\979d2c2175ba1396577fe936338ddda7'
}
"

nội dung file log.txt n báo như thế này bác:
"
(node:9388) [DEP0005] DeprecationWarning: Buffer() is deprecated due to security and usability issues. Please use the Buffer.alloc(), Buffer.allocUnsafe(), or Buffer.from() methods instead.
internal/fs/utils.js:220
throw err;
^

Error: EPERM: operation not permitted, unlink 'uploads\979d2c2175ba1396577fe936338ddda7'
at Object.unlinkSync (fs.js:1035:3)
at C:\Users\Admin\Desktop\ssh-thunder-beta1-update1-windows\app.bundle.js:356:20
at Array.forEach (<anonymous>)
at C:\Users\Admin\Desktop\ssh-thunder-beta1-update1-windows\app.bundle.js:352:15
at FSReqCallback.oncomplete (fs.js:146:23) {
errno: -4048,
syscall: 'unlink',
code: 'EPERM',
path: 'uploads\\979d2c2175ba1396577fe936338ddda7'
}
"

Không xóa được file trong thư mục uploads. Thử chạy tool dưới quyền admin hoặc bỏ UAC của windows nhé bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom