• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 2000 WMZ - 21 - VCB - VTB

Status
Not open for further replies.
Up buổi chiều vui vẻ :D

Up ngày mới vui vẻ :D

Lên nào ^_^

AE pm nhé :D

Ok xác nhận giao dịch với bạn, Số Z mình là : Z15**6***4252 - Chỉ dùng duy nhất số Z này !

Bạn check kĩ yahoo, số Z nhé :D

Ok xác nhận giao dịch với bạn, Số Z mình là : Z15**6***4252 - Chỉ dùng duy nhất số Z này !

ĐỜ ÔN ĐÔN DONE :)

Đang giao dịch 160z với thớt:)

Ngày mới nào :D

nâng rate mua cho a-e nhé :D

Đang sell 127Z với chủ thớt

minh can ban 99 z cho chu topic.yahoo cua minh la sulangquen

minh can ban 99 z cho chu topic.yahoo cua minh la sulangquen

da nhan du .thanks thot

đang giao dịch 360z với King

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week