Ask 2 email trên 1 tài khoản ?

Vietrao

Junior
Reactions
56
MR
1.121
A e cho hỏi ,giả như mìn có 2 email trên 1 tk paypal,khi 1 ai đó chuyển tiền vào 2 email đó thì liệu người chuyển có nhận ra là cùng 1 người ko nhỉ,e mail khác hoàn toàn ,thanks cả nhà

Biết chứ sao không biết vì nó hiện tên người nhận hết, cũng như bạn có 2 nhà, gửi địa chỉ nào người nhận cũng là bạn thôi, hỏi để cheat à

à tưởng cái tên hiện mình có thể đổi được chứ nhỉ? hay nó mặc định hiện tên thật của người nhận à bác? cũng định né thử thôi chứ không phải cheat :D

A e cho hỏi ,giả như mìn có 2 email trên 1 tk paypal,khi 1 ai đó chuyển tiền vào 2 email đó thì liệu người chuyển có nhận ra là cùng 1 người ko nhỉ,e mail khác hoàn toàn ,thanks cả nhà
Lúc tạo mail lúc nhập họ và tên thì tên khác với tên đăng kí mail kia, lúc tiền về mail rồi add vô paypal, cứ cheat thoải mái nó không biết đâu

Lúc tạo mail lúc nhập họ và tên thì tên khác với tên đăng kí mail kia, lúc tiền về mail rồi add vô paypal, cứ cheat thoải mái nó không biết đâu
Ý bác khác với ý bác trên ,e cũng làm vậy mà chỉ sợ khi chuyển nó cứ hiện tên thật thì hỏng nên phải hỏi kỹ,chứ tên hiển thị thì thay rồi

Cái paypal là cái địa chỉ nhà
Cái email là con đường về nhà
Nhà nằm ngay xa lộ nên nhiều đường
Nhưng đi đâu thì đi cũng về tới nhà, người ta biết nhà thì có đi đường nào cũng tới :v

Ý bác khác với ý bác trên ,e cũng làm vậy mà chỉ sợ khi chuyển nó cứ hiện tên thật thì hỏng nên phải hỏi kỹ,chứ tên hiển thị thì thay rồi
tiền nó về mail trước đi rồi add, lúc tiền về mail sẽ hiện tên lúc đăng ký mail. rồi add vô sao nó biết được

tiền nó về mail trước đi rồi add, lúc tiền về mail sẽ hiện tên lúc đăng ký mail. rồi add vô sao nó biết được
Trừ khi cái paypal của bạn chưa verify thì còn đổi tên họ lung tung chứ verify rồi thì fix không đổi được tên người nhận đâu

Trừ khi cái paypal của bạn chưa verify thì còn đổi tên họ lung tung chứ verify rồi thì fix không đổi được tên người nhận đâu
Mình đang nói tới họ và tên của email mà bạn, chuyển tiền về mail rồi mấy ngày sau add vô mail phụ thì cũng không có vấn đề gì, lúc send thì send sẽ thấy tên đã đăng ký trên email

paypal chuyển tiền nó vẫn hiện tên thật cho dù dùng 2 email ,nhưng trùng tên thì sợ nó nghi ngờ lắm nhỉ,mìn kiếm cò con 1,2 đô thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom