Got Paid 2-3$ / ngày cực dễ cho newber

Nếu chơi 30 acc thì phải tạo 30 ví bitcoin khác nhau hả bác
Chài 1 ví thôi. Rồi vào ví đó tạo thêm nhiều địa chỉ bit khác. Tiền sẽ về chung 1 ví

kiếm đâu nhiều ví bitcoin để đăng ký vậy bác
trc có pm btc gi tải về máy mà tạo dc ví free thoải mái mà quên mất tiêu
Với minh ko dùng 3G - ko reff nhau thi chơi trên cùng IP nó có band acc ko nhi
Nó k banned acc nhưng k roll đươc 1ip 1h chỉ dc roll 1 lần. Còn bạn log vào bao nhiêu acc 1ip cug k sao

Nó k banned acc nhưng k roll đươc 1ip 1h chỉ dc roll 1 lần. Còn bạn log vào bao nhiêu acc 1ip cug k sao
Để có 30 acc không phải là 1 chuyện đơn giản hụ hụ. Muốn bỏ công sức ra kiếm tiền mừ khó quá :(

30 acc đăng ký trên cùng ip ref nhau đc không nhỉ?

Chài 1 ví thôi. Rồi vào ví đó tạo thêm nhiều địa chỉ bit khác. Tiền sẽ về chung 1 ví
tạo địa chỉ bit khac như thế nào bạn

tạo địa chỉ bit khac như thế nào bạn
1 Ví bitcoin tạo được không giới hạn địa chỉ bitcoin để nhận tiền
và tiền về chung 1 ví
bạn có thể dùng Blockchain hoặc coinbase

đk acc bằng mail ảo dc ko bác ?
mail ảo ko very acc được
Để có 30 acc không phải là 1 chuyện đơn giản hụ hụ. Muốn bỏ công sức ra kiếm tiền mừ khó quá :(
dễ ẹc mà. tốt nhất chơi mail thật vì nó bắt verry lần đầu. sau đó kệ cha nó vứt mail cũng được
ví dụ bạn có 1 sdt. tạo được 6 acc gmail xịn + thêm 5 acc yahoo xịn + thêm 5 cái outlock nữa. chẳng hạn

30 acc đăng ký trên cùng ip ref nhau đc không nhỉ?
mình nói rồi. nó không banned acc. chỉ banned ip của bạn và không roll được nữa.
muốn roll phải đổi ip khacs

mình thấy đăng ký có cần very acc gi đâu nhỉ ?

Vs 15 lần Roll / acc / ngày bạn sẽ đủ point mua bonus 100%
mua bonus 100% : là sao c - ở chỗ nào vậy

đang thất nghiếp tks chủ thớt nhìu, tăng số lượng lên chắc cũng dc ngày 200k thớt ha
Nếu có thời gian reg khoảng 80-100 acc. thì cũng tạo ra công việc cả ngày. thu nhập cũng ổn

Không xác nhận mail được hông bạn ? mình xài mail ão nó không gửi xác nhận,nhưng mình quay được

Không xác nhận mail được hông bạn ? mình xài mail ão nó không gửi xác nhận,nhưng mình quay được
Sai mail ảo khi nó check nó sẽ báo phải verry mail

bác ơi! em newber này bác bảo roll 15 lần 1 ngày 1 acc. mua bonus là sao hả bác.
nhà em dùng wifi có fake được nhiều acc không bác @kamiya

bác ơi! em newber này bác bảo roll 15 lần 1 ngày 1 acc. mua bonus là sao hả bác.
nhà em dùng wifi có fake được nhiều acc không bác @kamiya
Mỗi lân roll sẽ có điểm tích luỹ rồi vào mục Reward xem có nhiều cái hay lắm đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week