Tutorial 1xbet. Site bet bóng ảo đủ tiền cf ăn sáng hằng ngày!

dạo này phong trào bet có vẻ mạnh, cơ hội cho mình tăng post + tăng like :popo_doubt:

chơi kiểu đổi vài acc kiểu này chả lâu dài :) , có khi 1 hôm đẹp trời sẽ thấy ĐỜI nó tươi sáng như nào :D !

mình có chơi 1 trang bet ảo và đã từng tạo tới 50 acc . 1 ngày đẹp trời vẫn RA đảo ( bet ko cần xác minh , rút tiền về thẳng BTC instantly luôn ) :D ! Chúc thớt may mắn

chơi kiểu đổi vài acc kiểu này chả lâu dài :) , có khi 1 hôm đẹp trời sẽ thấy ĐỜI nó tươi sáng như nào :D !

mình có chơi 1 trang bet ảo và đã từng tạo tới 50 acc . 1 ngày đẹp trời vẫn RA đảo ( bet ko cần xác minh , rút tiền về thẳng BTC instantly luôn ) :D ! Chúc thớt may mắn
đời bác cũng sóng gió nhỉ :popo_big_smile:

Hồi hôm mới cháy acc. Đặt 2 bên nó ra hoà 3 trận liên tiếp cháy acc. Nghĩ vụ bóng ảo này rồi. Có khi chơi hiện lên kq win rõ ràng vào lại thì thấy thua. Nhờ suport chụp lại kết quả nó k chịu. Đặt lớn là lăg vào lại thì thấy thua, k biết tại sao thua. Chia tay

Vì cái bóng ảo này mà mình đi cũng vài trăm, chơi từ cách đây 3 năm, ông nào muốn xem chơi ảo nát như nào mình chỉ cho site chát trực tiếp mà lên hỏi các ông ấy :)) Ông nào muốn kiếm thêm tiền thì có thể qua tâm trade bot, mình hướng dẫn cho :D

Bác bet to nó vặt ngay ko suy nghĩ, e cũng thử rồi, mỗi lần e chỉ đánh 2$ thôi. Thua tầm 10$ dừng bet lại 1 trận Ngoại hạng anh gỡ lại hết

Vì cái bóng ảo này mà mình đi cũng vài trăm, chơi từ cách đây 3 năm, ông nào muốn xem chơi ảo nát như nào mình chỉ cho site chát trực tiếp mà lên hỏi các ông ấy :)) Ông nào muốn kiếm thêm tiền thì có thể qua tâm trade bot, mình hướng dẫn cho :D
Em niu bi, bác giới thiệu e site bet bóng ảo vs

thề mình sợ bet bủng lắm, bao nhiêu lần ra đê vì cái này rồi.
mà ko hiểu sao ngày nào cũng vào box này check :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back