Tutorial 1Shorten công cụ All shortener in One, giúp bạn tăng doanh thu cao nhất

vanbao220894

Junior
Reactions
33
MR
0.904
11/17/2020 cập nhật

1Shorten là gì?

1Shorten là một công cụ, tiện ích giúp tối ưu công việc và tăng doanh thu của bạn khoản hơn 40% từ nhiều trang rút gọn mà bạn đang dùng.

• Với 1Shorten bạn sẽ không cần lo lắng về bất kỳ trang rút gọn link kiếm tiền nào lỗi, die, ngừng hoạt động...v..v...
  • Bạn đang sử dụng 10, 20 hoặc 100 site rút gọn link kiếm tiền chỉ cần sử dụng 1shorten sẽ làm tất cả cho bạn.
  • Site rút gọn nào die, ngừng hoạt động chỉ cần bỏ kích hoạt nó là xong.
  • Hệ thống random quick link API, hiện link gốc khi hết view quá là bá đạo.
  • Bạn được đếm view, có tiền.. quảng cáo nhẹ dễ chịu, nút getlink luôn nằm trong màn hình quá tiện lợi.
Hàng loạt các cấu hình chống lỗi.. Cùng truy cập ngay vào tính năng All Shoteners in ONE để hiểu rõ hơn, hãy sử dụng 1Shorten ngay hôm nay. Để cùng nhau kiếm tiền rút gọn link dễ dàng hơn.

10/29/2020 CẬP NHẬT VIDEO HƯỚNG DẪN CHO ANH EM NÀO CHƯA HIỂU SITE NÀY CÓ TIỆN ÍCH GÌ.

Tại sao phải sử dụng công cụ 1shorten.com?​

• Như các bạn đã biết, các site rút gọn link kiếm tiền hiện nay, chỉ tính tối đa là 1view/IP/ngày. Ví dụ như bạn chia sẻ link cho mình, mình vào 1000 lần cái link đó bạn cũng chỉ được tính một view mà thôi.
  • Bạn sử dụng rất nhiều web rút gọn link kiếm tiền, bạn rất cực khi phải vào từng web để rút gọn từng link, thì công cụ này nó giúp bạn làm tất cả. Bạn chỉ cần 1 site này duy nhất nó sẽ giúp bạn rút gọn ưu tiên view cho từng site hết.
  • Nếu như bạn chơi nhiều site rút gọn ví dụ site mà một ngày mình vào link của bạn 2 lần, thì bạn được tính 2 view trên 2 site, cái này mình nói hơi rờm rà chắc bạn hiểu.
  • Nói thêm là 1shorten sẽ tổng hợp lại cái API trang rút gọn của bạn và bạn được tùy chọn số view, số ưu tiên site nào đến trước site nào đến sau để cho 1 ngày 1 người vào nhiều lần thì bạn cũng được tính nhiều view.

Lợi ích gì khi sử dụng 1shorten?​

Tăng tối đa doanh thu khi bạn chơi nhiều site rút gọn
1shorten vẫn tính view và bạn vẫn có thu nhập ở 1shorten

Ưu điểm:

• Không có captcha
  • Không có giây chờ
  • Không có quảng cáo nhiều và khó chịu
  • Tính view 3view/ip/day
  • Minpay chỉ 3$ là rút
  • Đa dạng hình thức thanh toán: Bank, Paypal, Momo,..v..v..

Hướng dẫn sử dụng 1shorten.com.

Đầu tiên thì các bạn vẫn đăng ký 1 tài khoản, dễ dàng thôi bằng việc login bằng google là nhanh nhất. (không cần xác minh mail).
Tiếp theo các bạn các bạn vào mục API Trang Rút Gọn để thêm API của các trang mà bạn đang sử dụng để lấy API

Các lấy API và thêm rất dễ, bạn xem ở dưới mình có hướng dẫn lấy API của các trang rút gọn mà bạn đang sử dụng.
  1. API URL – dạng https://domain.com/st?api=f3a3da46668efb76b43c3955485fdad8095110f4&url=
  2. Số View Tối Đa (Hết view sẽ sang API tiếp theo)
  3. Độ Ưu Tiên (Ưu tiên trang rút gọn nào trước, ưu tiên số từ thấp đến cao)
  4. Description (Mô tả hướng dẫn khách hàng của bạn, bỏ trống nếu không có)
  5. Trạng Thái Hoạt Động (Bật hoặc Tắt)

Hướng dẫn lấy API URL của trang rút gọn​

• Bước 1: Bạn vào “trang rút gọn bất kỳ” mà bạn đang sử dụng.
  • Bước 2: Bạn vào phần Quick Link và lấy API URL nhớ lấy tới dấu = thôi bạn nhé.
  • Bước 3: Thêm API URL vào 1shorten.com và cài đặt số view và độ ưu tiên.
  • Bước 4: Lưu lại và rút gọn thử và kiếm tiền thôi :).

Như vậy là rất dễ dàng đúng không các bạn? Nếu API của site nào đó bạn không dùng nữa bạn chỉ cần tắt nó thôi.
Sau khi setup số view và độ ưu tiên và rút gọn thử 1 link thử nghiệm sau đó kiếm tiền thôi.

Lưu ý: Độ ưu tiên trên 1shorten là cũng ưu tiên theo tính view ở 1shorten nữa đó bạn nhé.

Tổng kết​

Mình thấy công cụ này thật sự tốt dành cho bạn nào sử dụng nhiều site rút gọn nó thật sự giúp bạn tăng doanh thu một cách đáng kể và bạn khỏe hơn rất nhiều vì nó đã ưu tiên tính view này nọ hết rồi. Lại còn có thêm doanh thu từ nó nữa. Quá là sướng luôn.
Nếu bạn đã chiến nhiều site rút gọn và không sử dụng 1shorten.com là tiếc lắm đó.
Lời cuối chúc bạn thành công, kiếm được nhiều tiền :3.

Last edited:
Dự kiến cuối tuần này mình sẽ cập nhật 1shorten .com

- Thêm bật tắt (on, off api) ở ngoài không cần vào edit.
- Thêm nút Check ALL API, Api site nào lỗi sẽ báo cáo để bạn xóa.
- Thêm Auto check API tự động, khi tắt gặp api lỗi sẽ hiện link gốc, khi bật gặp api lỗi sẽ tự động chuyển sang apk tiếp theo.
- Mã hóa lại liên kết, chống lộ link gốc trên trình duyệt.

=== Update bên mình sẽ nhắn tin báo cho bạn.

Cập nhật 1shorten 25/10/2020
  1. Thêm nút bật/tắt api bên ngoài
  2. Thêm nút kiểm tra api nào lỗi sẽ báo cáo.
  3. Thêm nút auto check api bị lỗi sẽ hiện link gốc, nếu bật sẽ chuyển api tiếp theo.
  4. Thêm nút random khi hết view hoặc hiện link gốc khi hết view.
  5. - chức năng này có nghĩa ví dụ bạn dùng 15 trang rút gọn... khi 1 ip xem 1 ngày 20 lần link của bạn thì ip đó 15 lần đầu sẽ qua api, còn 5 lần sau thì hiện link gốc luôn cực kỳ dễ cho khách của bạn.
  6. Thêm nút hết view sẽ chuyển tất cả về Link1s, chức năng này siêu ủng hộ admin.

CÔNG CỤ NÀY CỰC KỲ LỢI HẠI MÀ BÊN MÌNH MỚI CẬP NHẬT ANH EM ƠI.
GIÚP BẠN TĂNG KHOẢN 30% DOANH THU TỪ NHIỀU SITE RÚT GỌN MÀ BẠN ĐANG CHƠI.

Lỡ trang thớt chết thì sao câu hỏi đặt ra là như vậy :popo_doubt:

Lỡ trang thớt chết thì sao câu hỏi đặt ra là như vậy :popo_doubt:
trang này đâu phải là rút gọn, tỷ lệ rate cực thấp làm sao chết được bạn?
đồng ý là sẽ có lỗi khách quan như vps die, sống thần động đất sever bị lỗi..
nhưng mình sẽ fix nhanh nhất có thể.
còn về site này die thì ko thể rồi.. bản thân nó rate ko có cao.
mình để rate cũng để 1 số ads lên để chia sẻ cho anh em dùng có thêm tiền thôi ;)...

1Shorten là gì?

1Shorten là một công cụ, tiện ích giúp tối ưu công việc và tăng doanh thu của bạn khoản hơn 40% từ nhiều trang rút gọn mà bạn đang dùng.

• Với 1Shorten bạn sẽ không cần lo lắng về bất kỳ trang rút gọn link kiếm tiền nào lỗi, die, ngừng hoạt động...v..v...
  • Bạn đang sử dụng 10, 20 hoặc 100 site rút gọn link kiếm tiền chỉ cần sử dụng 1shorten sẽ làm tất cả cho bạn.
  • Site rút gọn nào die, ngừng hoạt động chỉ cần bỏ kích hoạt nó là xong.
  • Hệ thống random quick link API, hiện link gốc khi hết view quá là bá đạo.
  • Bạn được đếm view, có tiền.. quảng cáo nhẹ dễ chịu, nút getlink luôn nằm trong màn hình quá tiện lợi.
Hàng loạt các cấu hình chống lỗi.. Cùng truy cập ngay vào tính năng All Shoteners in ONE để hiểu rõ hơn, hãy sử dụng 1Shorten ngay hôm nay. Để cùng nhau kiếm tiền rút gọn link dễ dàng hơn.

trang này đâu phải là rút gọn, tỷ lệ rate cực thấp làm sao chết được bạn?
đồng ý là sẽ có lỗi khách quan như vps die, sống thần động đất sever bị lỗi..
nhưng mình sẽ fix nhanh nhất có thể.
còn về site này die thì ko thể rồi.. bản thân nó rate ko có cao.
mình để rate cũng để 1 số ads lên để chia sẻ cho anh em dùng có thêm tiền thôi ;)...
Có ai sống mãi đâu bác. chỉ có tổ chức nào đó mới sống mãi thôi.
Bác có ý tưởng hay đó, nhưng bác nên giao cho một tổ chức thực hiện nó.
ví như MMO4ME này chẳng hạn. Còn lợi nhuận share nhau tí cũng ko chết ai được vấn đề đó mình cũng đồng tình.
Thêm tính năng thêm park domain để khách hàng tùy chỉnh về domain mình chẳng hạn? bác nghiên cứu thêm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,234
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom