| 15 $ / TUẦN | 60 $ / THÁNG | 20 PHÚT MỖI NGÀY | BẰNG CHỨNG |

Status
Not open for further replies.
Chào cậu, trước khi lập topic tuyển ref có lẽ cậu nên đọc qua một lần rule

http://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-referrers.119967/

Theo quy định ở box referrers thì để có thể lập 1 topic bạn phải có "bằng chứng thanh toán" (proof)

Sau 1h khi nhận được cmt thông báo mà bạn chưa có proof mình buộc phải close theo rule.

Và thêm nữa nghiêm cấm các hành vi gây rối, cãi lộn trong topic người khác nếu vi phạm sẽ cảnh cáo tùy theo mức độ

Thân!

Thank bạn ! rất nhiều ! Mình sẽ không tuyển RED nữa mà làm chỗ chia sẻ thông tin ! OK MOD đã nhắc nhở !

LINK tuyển đã được Xóa, Đây là chỗ giao lưu chia sẻ thông tin về Libertagia !

Thank bạn ! rất nhiều ! Mình sẽ không tuyển RED nữa mà làm chỗ chia sẻ thông tin ! OK MOD đã nhắc nhở !

LINK tuyển đã được Xóa, Đây là chỗ giao lưu chia sẻ thông tin về Libertagia !

Chào cậu, nếu cậu không có ý tuyển ref nữa thì mình sẽ close thread này lại. Vì box này là nơi dành riêng để tuyển ref chứ không phải nơi thảo luận và chia sẻ thông tin.
Bạn nên qua box Others hoặc một số box phù hợp sẽ có rule, cũng như là nơi dành riêng cho các bạn thảo luận, chia sẻ thông tin.

Thân!

Chào cậu, nếu cậu không có ý tuyển ref nữa thì mình sẽ close thread này lại. Vì box này là nơi dành riêng để tuyển ref chứ không phải nơi thảo luận và chia sẻ thông tin.
Bạn nên qua box Others hoặc một số box phù hợp sẽ có rule, cũng như là nơi dành riêng cho các bạn thảo luận, chia sẻ thông tin.

Thân!

Thank you, Mình sẽ sớm quay lại với nó !

Thank MOD rất nhiều !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week