Help 13 Triệu hơn đã ra đi như thế

Status
Not open for further replies.
tưởng xiên lô đề :)) .

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

ông canawan này tham kinh! bóc kèo ra mà đánh có phải ăn bằng mấy cái xiên 8, tham thì thâm!

- - - Updated - - -

ko có tiền bet, điên quá. các bác cho em cắm cái acc PP mượn tạm ít tiền chơi POB nào? em nói nghiêm túc nhé! nếu được xin hậu tạ!
YM của em: nicolas021112

Bác xui vãi lọ. Trận này Cameroon nó được đánh giá cao hơn. Em cũng đi 5 xị với nó. Vật :(

Cho e hỏi câu hơi ngu ." Xiên " là nghĩa gì thế :binhsua113:

Cho e hỏi câu hơi ngu ." Xiên " là nghĩa gì thế :binhsua113:
xiên là cùng 1 số tiền nhưng đánh nhiều kèo

ví dụ kèo A odd 2, kèo B odd 2.3, kèo C odd 1.9.......=> xiên 3 kèo A B C lại thì thành odd = 2x2.3x1.9 = 8.74 (khá cao) bỏ ít ăn nhiều

nhưng với điều kiện cả 3 kèo A B C đều fải thắng, thua 1 kèo thua hết

- - - Updated - - -

ông canawan này tham kinh! bóc kèo ra mà đánh có phải ăn bằng mấy cái xiên 8, tham thì thâm!

- - - Updated - - -

ko có tiền bet, điên quá. các bác cho em cắm cái acc PP mượn tạm ít tiền chơi POB nào? em nói nghiêm túc nhé! nếu được xin hậu tạ!
YM của em: nicolas021112
nói chuyện, ngta mún đánh ít ăn nhiều, bóc 8 kèo ra 100k chia 8 à, ăn 7 chắc lên đc tầm 200k.

kèo khó nuốt mà xiên nhiều như thế , chơi liều mạng quá

kèo khó nuốt mà xiên nhiều như thế , chơi liều mạng quá

Liều ăn nhiều chờ,mình thấy bác chủ nhận định các trận đấu rất tốt,linh cảm cũng khá chính xác,biết cách quản lý vốn nữa,mình nghĩ tương lai bác chủ sẽ sáng lạng lắm :binhsua141:

:m122: toàn thánh bét tinh kinh quá chạy thôi :m044:

Giật tít - tưởng gì chứ! Trả lại 60s cho cuộc đời tui :((

:m122: toàn thánh bét tinh kinh quá chạy thôi :m044:

bet hồi, chắc cũng thành như bác này, bang chủ cái bang.............

BEST LÀ CÁI GÌ THẾ MÌNH NEWBIE CHẢNG BIẾT GÌ CẢ :m209::m016::m015::m015::m016:
:m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044:

Đánh xiên là thế. Thường thì mỗi xiên chỉ thua 1-2 trận. Thế lần sau mới máu phang tiếp ;))

Ở đời và trong giới cờ bạc ghét nhất tuýp người này! Thứ nhất là trò cờ bạc đã không hay ho gì! Thứ 2 không biết mình là ai nên cứ ngỡ mượn thất bại để nổ 13tr là to.....Nên âm thầm mà chịu đựng bro ah!
Còn nếu bro khó chịu vì tôi nói thật và có thể cho rằng tôi biết gì về bet thì hãy tìm hiểu về tôi cả trong 4r này và ngoài đời thật nhé!

Ở đời và trong giới cờ bạc ghét nhất tuýp người này! Thứ nhất là trò cờ bạc đã không hay ho gì! Thứ 2 không biết mình là ai nên cứ ngỡ mượn thất bại để nổ 13tr là to.....Nên âm thầm mà chịu đựng bro ah!
Còn nếu bro khó chịu vì tôi nói thật và có thể cho rằng tôi biết gì về bet thì hãy tìm hiểu về tôi cả trong 4r này và ngoài đời thật nhé!

Nếu có ghét thì nên ghét âm thầm thôi bác nã,mình tham gia các điễn đàn bet mà chưa thấy tên của bờ rồ xuất hiện cả,hay là mình tầm nhìn hạn hẹp :binhsua117:

Quá Zữ . nhưng nổ quá . tưởng làm gì mất 13 chai chớ

Bóng bánh không giầu được đâu bác ơi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,414
169,762
Latest member
youbiprox