• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell $ 139 WMZ - Rate 20.9 - VCB , DAB

Status
Not open for further replies.

ToanJason

Junior
Reactions
102
MR
0.000
119 WMZ - Rate 20.9 - VCB , DAB

Mình sẽ gửi Z trc cho ng đóng bảo hiểm hoặc trung gian

YH liên lạc: yeutoiseditheotoi

Cần TRUNG GIAN có thể pm mình :D

Cần TRUNG GIAN có thể pm mình :D
hôm 1/8 mình đi về quê với người yêu ko có nhà, chị gái mình sell Z bị 1 thằng chó ghẻ fake yh bạn scam 120$. Chị gái mình hôm đó ăn canh cá bị dị ứng sưng phù hết mặt, 1 phần do đau bệnh 1 phần muốn đổi tiền gấp mau chóng để đi bác sĩ nên đã bất cẩn bị chó ghẻ lừa gạt.

Dis con mie mày thằng chó dathun0307 đã scam chị tao hôm đó, mày nghĩ rằng mày gieo đau khổ cho người khác thì cuộc đời mày sẽ hạnh phúc dc ah? Đúng là suy nghĩ của loài chó, súc sinh! Tiền đó chị tao đổi ra để đi chữa bệnh mà mày nuốt vào thì mày chuẩn bị nổi 1 cục bướu ngay cổ đi nhá. Ko lo làm lụng chỉ chăm chăm ăn giựt đồng tiền mồ hôi của ng khác thì sớm muộn mày sẽ bị chết đói trong bệnh tật, kết quả chắc chắn của loài chó scam. Sinh ra chỉ biết gây đau khổ cho trần gian thì đầu thai về lại loài súc sinh đi!

Sell tiếp 139 WMZ rate 20.9 về VCB, ai mua giúp m thì sáng mai pm vào yh yeutoiseditheotoi nhé các bạn, h khuya rồi mệt quá đi ngủ:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,182
171,264
Latest member
33win1live

Most viewed of week

Most discussed of week