• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 10k$ PPVN - Rate 22 - TECH

Status
Not open for further replies.

caffebuon

Hero
Reactions
801
MR
0.764
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tiêu đề em sell 10k$ PP VN rate 22
Nguồn sạch. GD trung gian hoặc bác nào có BH em send tiền trước. Các cục bên em random từ 190$-210$/cục rate 22.Các cục to bên em vẫn có nhưng rate cao hơn ạ.
Em hơi ít online 4rum nên bác nào mua ib em qua link fb ạ.
https://www.facebook.com/nguyenhieusupport/

Lưu ý : Nếu bác nào có BH em chỉ send đúng bằng số tiền BH của các bác em không send hơn ạ. Vừa rồi có bác BH 250$ mà bảo em send 2k$ xin lỗi em không send được ạ. Nên chấp nhận trung gian thì ib em đỡ mất time cả 2 ạ.

Một vài hình ảnh khách hàng đã và đang mua $ PP bên em ạ. nên các bác an tâm mà GD ạ.

Attachments

47.2 KB · Views: 83
    41.8 KB · Views: 79
    51.8 KB · Views: 80
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486