• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1000 WMZ - Rate 22 - VCB

Status
Not open for further replies.
??? mình có giao dịch vs bạn đâu ạ ?
thứ 1 : mình đã check fb, skype, icq và yh, ko thấy có nc vs ai
thứ 2: mình ko pm ng bán trước baoh b ạ.
Bạn ơi làm ăn nười lớn tí đi nhé. Mình chụp ảnh lên đó. Có 157 z thôi . Bạn trả tiền mình đi mjnh còn xoá post

Bạn ơi làm ăn nười lớn tí đi nhé. Mình chụp ảnh lên đó. Có 157 z thôi . Bạn trả tiền mình đi mjnh còn xoá post
bạn này dở hơi thật à ? bạn post luôn vào report scam ấy =.= bạn đọc lại từ đầu 2pic có số ví Z mình ấy. check xem chuẩn chưa ?
check xem có đúng là skype, yahoo, fb hay icq của t ko =.=

Bạn đừng nói thế nhé

Attachments

89.4 KB · Views: 41
=.= bạn check xem skype ấy tên là gì ?
click vào avt nó ấy

t có xác nhận dòng nào ở 2pic đâu hả c ? =.= c pm nick thg fake xong vào đây nói tớ trẻ con ng lớn là sao :(

Mình click vào skyper bác để pm. Mjnh kb sky bác vấn đề j nhưng mà nếu 10p nưa mjnh k nhận đc tiền mjnh sẽ pót lên box scam
ok bạn post đi ạ =.= chả hiểu pm skype nào nữa =.=

click vào ng bạn vừa chat. ấn vào avt nó. rồi xem skype nó tên là gì =.= so với skype mình rồi quay lại post vào box scam nhé.

Min
View attachment 84723
click vào ng bạn vừa chat. ấn vào avt nó. rồi xem skype nó tên là gì =.= so với skype mình rồi quay lại post vào box scam nhé.
Mình pm sky bác ở profile bn nhé :). Chứ ko lay ở đâu cả. Còn lát h mjnh về mjnh sẽ check và up cho bác :)

Last edited:
bạn cứ khăng khăng pm skype profile. skype mình là younklove nhé.
bạn chụp ảnh cái nick bạn vừa chat lên đây xem skype nó là gì. mệt cậu quá.
và ai confirm ở topic này ? nhìn số Z t confirm cho ng vừa bán trc cậu hôm qua ko ? c chụp hết r post vào report scam ấy =.= tham gia 2014 mà nói chuyện ngây thơ quá

bạn cứ khăng khăng pm skype profile. skype mình là younklove nhé.
bạn chụp ảnh cái nick bạn vừa chat lên đây xem skype nó là gì. mệt cậu quá.
và ai confirm ở topic này ? nhìn số Z t confirm cho ng vừa bán trc cậu hôm qua ko ? c chụp hết r post vào report scam ấy =.= tham gia 2014 mà nói chuyện ngây thơ quá
Sr bác mình nhầm rồi :( bị thằng chó nó lừa cú cay . Mình add sky bác nó
Lại ra live:youknlove :(

mình biết thg fake đấy r. mấy lần ng khác bị nó pm or add nhầm nó. lần sau mua bán bạn cứ confirm 2pic, bắt ng kia cmt ví ra cho đỡ nhầm b ạ

đang giao dịch với skype: supick1
ví Z mình : Z27xxxx883681

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet