Event 100 Thẻ cào điện thoại 10K Viettel cho bạn nào nhanh tay nạp.

Status
Not open for further replies.

HardLive

Newbie
Reactions
284
MR
0.499
Insuree Balance
49325|500
Service Details
1|live.google11|VPS|https://mmo4me.com/threads/vps-re-nhat-live-on-dinh.87401/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn,

Nhân dịp Open dịch vụ VPS: Ở đây

Mình có 1 Event nho nhỏ gọi là ra mắt, rất mong sự ủng hộ của các bạn. Hy vọng các bạn sẽ gặp nhiều niềm vui sau event này.

Thể lệ:

Bước 1:
Các bạn comment (lời chúc chẳng hạn, đừng chửi mình nhé) tại topic: https://mmo4me.com/threads/sieu-re-...sa-khong-die-ho-tro-nhiet-tinh-chu-dao.87401/

Bước 2
Đúng 17h 00 ngày hôm nay (02/07/2016) mình sẽ đếm comment ở topic trên, với mỗi 1 commet sẽ tính là 1 thẻ cào, mình sẽ tổng hợp lại số lượng comment để mua thẻ cào (số lượng không quá 100 thẻ). Sau khi tổng hợp được số lượng thẻ cần mua để tổ chức Event, ĐÚNG 18h00 mình sẽ ĐÍNH KÈM HÌNH ẢNH mã thẻ cào tại TOPIC NÀY. Công việc của các bạn là nhanh tay nạp thẻ với sô lượng nhiều nhất có thể. Xin lưu ý: Để tạo sự công bằng, mình CHỈ POST MÃ NẠP THẺ Ở DẠNG HÌNH ẢNH => CHỈ NẠP ĐƯỢC VÀO ĐIỆN THOẠI

Điều kiện tham gia:
+ Đối với comment tại Topic: Yêu cầu đăng ký trước ngày 01/07/2016
+ Đối với chương trình nạp thẻ nhanh tay: Không giới hạn, miễn là bạn có tài khoản MMO4ME để tải hình ảnh mã thẻ cào về.

Lưu ý: Để không phát sinh sự cố chậm trễ hoặc rắc rối lần này mình sẽ chỉ làm event với thẻ Viettel thôi nhé.

Attachments

43.1 KB · Views: 167
    48.8 KB · Views: 136
    49.2 KB · Views: 132
Last edited:
Dữ vậy .phải chăng hot boy xăm trổ :rolleyes:

Chuyện gì vậy?

góp 1 comment :D

Sự kiện rất hot và mìnhcũng đã từng chơi event giống vậy kết quả nạp sai 3 lần bị khóa nạp tiền lun, phải gọi tổng đài lằng nhằng :D. Up cho anh em khác biết để tham gia :D

Hóng 18h tối nay làm 1 ván nhanh tay nhanh mắt nào anh em ơi

Chúc thread làm ăn phát đạt. phải chi event inbox thì hay

chúc thớt làm ăn phát đạt

chúc thớt kinh doanh phát đạt

chúc thớt kinh doanh phát đạt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328