• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 10,000 WMZ 21.0 - VCB, ACB, VTB - Auto 5s

Status
Not open for further replies.

santienao

Hero
Reactions
285
MR
0.312
$2,500.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-btc-425-8t-eth-12-1t-usdt-22-85-sell-btc-449-1t-eth-13-1t-usdt-23-65_vcb.289766/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề, mình cần MUA 10,000 WMZ
Giao dịch an toàn, tự động tại: http://santienao.com/wmz/sell
Bạn nhận được tiền trong vòng 30s

Mình chịu phí chuyển khoản ngân hàng cho các giao dịch >= 100$ (khi bạn bán trên site auto).

Yahoo duy nhất: santienao89

SĐT hỗ trợ: +84 938 365 140

Để tránh SCAM, bạn vui lòng bấm vào biểu Yahoo bên dưới nick của mình trên MMO

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ.

đang gd với yahoo ckyvkrldbscbn_2195 : 400 PM
mình chuyển Pm cho ckyvkrldbscbn_2195 và santienao có trách nhiệm chuyển VND cho mình!

nâng 400 PM lên 600 PM ckyvkrldbscbn_2195

đang gd với yahoo ckyvkrldbscbn_2195 : 400 PM
mình chuyển Pm cho ckyvkrldbscbn_2195 và santienao có trách nhiệm chuyển VND cho mình!
Xác nhận giao dịch giữa ckyvkrldbscbn_2195 và longthantuong91 600PM

đã xong ! Nhanh gon nhẹ!
làm ăn lớn nhỉ .

Dang tính Sell Z mà thấy trang santienao.com , Z hôm nay hạ rate buồn chẳng muốn sell nữa

làm ăn lớn nhỉ .

Dang tính Sell Z mà thấy trang santienao.com , Z hôm nay hạ rate buồn chẳng muốn sell nữa
đi vay đấy chứ!

làm ăn lớn nhỉ .

Lên lại rồi đó cậu :D vào hốt đi

Chán bác qua . thu thấp mấy exchange kia 20,9 thôi buồn tóa :p:p:p
Tiền chưa về kịp :D thông cảm chuẩn bị bốc đầu tăng tốc

Tiền chưa về kịp :D thông cảm chuẩn bị bốc đầu tăng tốc
vãi bí tiền quá , vừa vào xõa cho bác 50$ VCB . mà cái VCB bác chuyển khoản lâu vãi . Xoay chóng cả mặt, mất mịa 2 phút của e :oops::oops::oops:

vãi bí tiền quá , vừa vào xõa cho bác 50$ VCB . mà cái VCB bác chuyển khoản lâu vãi . Xoay chóng cả mặt, mất mịa 2 phút của e :oops::oops::oops:
hehe, buổi tối mấy thằng bank nó hay run cái script end of day process nên hơi chậm đó mà, chứ khuya và sáng vù vù luôn

hehe, buổi tối mấy thằng bank nó hay run cái script end of day process nên hơi chậm đó mà, chứ khuya và sáng vù vù luôn
Mà hỏi ngu . phí chuyển VCB là e chịu hả hay bác chịu nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mà hỏi ngu . phí chuyển VCB là e chịu hả hay bác chịu nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Dưới 100$ thì là người bán chịu :p trong topic mình có ghi đó cậu.

Úp phát, thu mạnh Z

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,830
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week