Bounty 1 triệu vnd dành cho 300 người đầu tiên

Rút về sàn
Bybit
Giá trị 1 Coin
1.85
Nhập Ref được gì
Không
Yêu cầu phải tuyển Ref
Không
Link dự án Coin
naming.bonfida.org

Coinexpress

Banned
Reactions
384
MR
0.207
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đây là event official từ sàn Bybit nhé. Lưu ý là Chỉ 300 người đầu tiên hoàn thành các bước sau để được nhận thưởng.
Giải thưởng là 36 FIDA dành cho mỗi người, và cơ hội trúng 1 macbook pro trị giá 1500$

Sự Kiện Đăng Kí Tên Miền Độc Quyền .Sol Nhận Thưởng 36 $FIDA Và MacBook Pro​

Để tham gia sự kiện bạn phải có tài khoản Bybit và tài khoản này đã hoàn thành xác minh danh tính (KYC) cấp 1. Nếu bạn chưa có tài khoản đăng ký ngay:

Tại đây
Sử dụng token $FIDA (rút từ Bybit) để đăng ký miền .sol độc quyền với Bonfida. 300 người đầu tiên đăng ký sẽ nhận được 36 $FIDA tương đương với khoảng 70$ trừ hết chi phí các bạn sẽ nhận được tầm 50$, ngoài ra trong 300 người đấy có 1 người may mắn nhất sẽ nhận được 1 Macbook Pro với trị giá 1500$.

Cách tham gia sự kiện

Bước 1: Mua khoảng 12 token $FIDA tương đương với khoản 24$ trên Bybit: Mua $FIDA tại đây.

image 109
Giá FIDA hiện tại
Bước 2: Mua khoảng 0,25 SOL để làm phí (phí chỉ mất khoảng 0,04 SOL “khoảng 4$” nhưng Bybit chỉ cho rút trên 0,2 SOL): Mua SOL tại đây.

image 111
Giá SOL hiện tại
Bước 3: Chuyển toàn bộ $SOL và $FIDA vào một ví Safepal hoặc Coin98 theo địa chỉ mạng SOL ở ví đó.

image 110

Bước 4: Mở Safepal hoặc Coin98 vào phần Dapp truy cập vào link https://naming.bonfida.org/ qua mạng SOL như hình bên dưới.

image 113

Bước 5: Mua tên miền .SOL như sau chọn “Register domain” ⏩Chọn tên miền bạn muốn mua VD: CoinExpress ⏩Nhấn vào tên miền đó ⏩ Chọn “Register domain” ⏩Chọn “Register” ⏩Chọn “Next” ⏩Chọn phí domain (Thường mình chọn 5kb) ⏩Chọn “Next” ⏩Chọn “Confirm” ⏩Chọn “Ok” và xác nhận giao dịch để hoàn tất mua tên miền sau đó chụp ảnh đó lại.

image 114

Bước 6: Điền vào biểu mẫu này bao gồm Bybit UID, Ảnh chụp màn hình thông tin rút tiền Bybit, Địa chỉ ví nhận SOL, ID giao dịch Solscan (TXID) , Ảnh chụp màn hình miền đã đăng ký(ví dụ: CoinExpress.sol ), Ảnh chụp màn hình của miền đã đăng ký và gửi là hoàn thành sự kiện: Biểu Mẫu Nhiệm Vụ:

image 115

Xin hãy lưu ý rằng chỉ việc đăng ký tên miền trực tiếp mới có cơ hội nhận được phần thưởng từ chương trình, việc tham gia đấu thầu tên miền hoặc mua tên miền từ một mức giá cố định đều không hợp lệ với sự kiện lần này.

❗️Lưu ý:

• Ví được kết nối phải là địa chỉ thực hiện rút FIDA từ Bybit.
  • Phải có SOL trong ví để thanh toán phí giao dịch.
  • Cần nhập thông tin vào biểu mẫu phía trên để được ghi nhận kết quả.

Last edited:
300 người đầu tiên, chắc không đến lượt mình rồi :(

chuyển sang ví safepal lâu ko bạn, mình chuyển 10' mà vẫn chờ chuyển tiền
__
update: dc rồi bạn :D

Attachments

172 KB · Views: 50
Last edited:
sao connect với ví mãi ko dc bạn nhỉ, mình thử mấy lần, chờ mãi mà ko connect dc
View attachment 196169
1. Bạn check lại địa chỉ chính xác nhé: naming.bonfida.org
2. Chọn mạng Solana
Lúc kết nối chọn ví mathwallet là ok

1. Bạn check lại địa chỉ chính xác nhé: naming.bonfida.org
2. Chọn mạng Solana
Lúc kết nối chọn ví mathwallet là ok
mình dùng safepal, lúc connect có hiện ví đó để kết nối đâu bạn,
mà sao lại chọn mathwallet

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics