Help 1 số ý kiến đối với các bạn mới chơi fanbox!!!!!!

foxp512

Junior
Reactions
33
MR
0.001
Tớ tham gia mmo chưa lâu tầm 4-5 tháng à. Tớ và thằng anh của bạn tớ có nghiên cứu và chiến cái fanbox này lâu rồi, từ cái thời chưa ra cái chức năng IPL..... lúc ấy cũng ham vui đổ vào 100$ để mua các bài viết về cách Add key, làm ads, ... boots...... của mấy đại ca lớn như a Peter, anh Dự, anh Le Thanh Kong .... cùng 1 số bài viết = tiếng Anh khác về lịch sử fanbox, công ty của nó.

Sơ lược thì tớ đc biết là ông chủ fanbox là người đầu tiên khai sáng dịch vụ kiếm tiền trên đtdđ với chức năng sms thì phải ( không chắc nhé) .... fanbox chỉ là 1 miếng bánh của 1 công ty lớn mà thôi nhưng không phải dễ để ăn ẻm nó đâu. Châm ngôn khi tham gia fanbox là Học hỏi --> Thành Công --> tiền.... nên những ai lao vào như mấy site mmo bt thì xin lỗi, 100% là tạch, bởi có 30 người Việt tg fanbox thì 22 người bỏ cuộc mà, thực tế đôi khi thảm hại hơn =))

Còn cái chức năng vay mới thì khá ổn nhưng bạn phải tính toán giữa lời và lãi 1 ngày, chưa chắc bạn đã boost được liền,chỉ nên boost vừa với lãi 10-15 hên thì 20% mới đc chấp nhận. Còn vài k$ chỉ là tiền ảo thôi, tiền lãi bạn boost thì 90 ngày mới rút đc thì phải :D

Tớ không phải pro trong fanbox, cũng không có ý gì với các bạn. Chỉ mong ai mới tg fanbox thì hãy tìm hiểu kỹ mà tham gia, chứ để mất thời gian vô ích thì phí lắm.

BÀI VIẾT CHỈ MANG TÍNH GÓP Ý, CHẤP NHẬN MỌI GẠCH ĐÁ NHƯNG KHÔNG CÓ CHỬI, CÃI Ở ĐÂY. Em cảm ơn

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000
cho hỏi là nếu Boot tầm 10-15% thì sau bao nhiều ngày có lãi nhỉ. Và có nên mượn IPL để chơi boots không?:binhsua85:

Last edited by a moderator:

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tớ tham gia mmo chưa lâu tầm 4-5 tháng à. Tớ và thằng anh của bạn tớ có nghiên cứu và chiến cái fanbox này lâu rồi, từ cái thời chưa ra cái chức năng IPL..... lúc ấy cũng ham vui đổ vào 100$ để mua các bài viết về cách Add key, làm ads, ... boots...... của mấy đại ca lớn như a Peter, anh Dự, anh Le Thanh Kong .... cùng 1 số bài viết = tiếng Anh khác về lịch sử fanbox, công ty của nó.

Sơ lược thì tớ đc biết là ông chủ fanbox là người đầu tiên khai sáng dịch vụ kiếm tiền trên đtdđ với chức năng sms thì phải ( không chắc nhé) .... fanbox chỉ là 1 miếng bánh của 1 công ty lớn mà thôi nhưng không phải dễ để ăn ẻm nó đâu. Châm ngôn khi tham gia fanbox là Học hỏi --> Thành Công --> tiền.... nên những ai lao vào như mấy site mmo bt thì xin lỗi, 100% là tạch, bởi có 30 người Việt tg fanbox thì 22 người bỏ cuộc mà, thực tế đôi khi thảm hại hơn =))

Còn cái chức năng vay mới thì khá ổn nhưng bạn phải tính toán giữa lời và lãi 1 ngày, chưa chắc bạn đã boost được liền,chỉ nên boost vừa với lãi 10-15 hên thì 20% mới đc chấp nhận. Còn vài k$ chỉ là tiền ảo thôi, tiền lãi bạn boost thì 90 ngày mới rút đc thì phải :D

Tớ không phải pro trong fanbox, cũng không có ý gì với các bạn. Chỉ mong ai mới tg fanbox thì hãy tìm hiểu kỹ mà tham gia, chứ để mất thời gian vô ích thì phí lắm.

BÀI VIẾT CHỈ MANG TÍNH GÓP Ý, CHẤP NHẬN MỌI GẠCH ĐÁ NHƯNG KHÔNG CÓ CHỬI, CÃI Ở ĐÂY. Em cảm ơn

oh mình ko biết noi sao khi bạn nói bạn mua các bài viết của mình?????????????????????????vì mình chưa bán được bất kì gì cho dân VN
thận trọng là đúng nhưng ném đá vô tội vạ lại nguy hiểm chết người
oh còn chỗ khai sáng kiếm tiền moblil với chức năng sms( tất nhiên với các hiểu này thì đúng là ko chắc chắn rồi) vì ông chủ nó ko khai sáng như bạn nói
mà chỉ tạo ra trang sms.ac( cho phép triển khai các ứng dụng và thu nhập từ nó).

Hiểu nó cũng phải rõ ràng một chút chứ nửa vời cũng vô cùng nguy hiểm

Hãy hỏi vì sao các bạn thất bại mà người khác lại không?vì đơn giản các nghĩ cách làm khác người khác
vậy thôi

Dẫu sao lời khuyên ko coi FanBox như hình thức MMO( kiếm tiền nhanh, dễ dàng và sớm scam) khác mình nghĩ là đúng
vì thực tế là đúng như vậy

cho hỏi là nếu Boot tầm 10-15% thì sau bao nhiều ngày có lãi nhỉ. Và có nên mượn IPL để chơi boots không?:binhsua85:

ko có 1 thời gian cụ thể nào có thể nói cho bạn được cả
nó phụ thuộc vào cung(nhiều ngừoi đầu tư như bạn nhưng sẵn sàng trả lãi thấp hơn và cầu( số ads được đầu tư bởi tiền của bạn cũng như hiệu quả )

forcolan

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
oh mình ko biết noi sao khi bạn nói bạn mua các bài viết của mình?????????????????????????vì mình chưa bán được bất kì gì cho dân VN
thận trọng là đúng nhưng ném đá vô tội vạ lại nguy hiểm chết người
oh còn chỗ khai sáng kiếm tiền moblil với chức năng sms( tất nhiên với các hiểu này thì đúng là ko chắc chắn rồi) vì ông chủ nó ko khai sáng như bạn nói
mà chỉ tạo ra trang sms.ac( cho phép triển khai các ứng dụng và thu nhập từ nó).

Hiểu nó cũng phải rõ ràng một chút chứ nửa vời cũng vô cùng nguy hiểm

Hãy hỏi vì sao các bạn thất bại mà người khác lại không?vì đơn giản các nghĩ cách làm khác người khác
vậy thôi

Dẫu sao lời khuyên ko coi FanBox như hình thức MMO( kiếm tiền nhanh, dễ dàng và sớm scam) khác mình nghĩ là đúng
vì thực tế là đúng như vậy
đọc tới câu chưa bán được bất kì gì cho dân việt nam là ko mún đọc tiếp rồi

đọc tới câu chưa bán được bất kì gì cho dân việt nam là ko mún đọc tiếp rồi

tùy cậu vì mình chỉ rao bán 1 cuối ebook viết về FanBox nó cũng là sản phẩm mình tạo ra để đủ điều kiện tốt nghiệp và cũng chưa ai mua nó
vì đơn giản mình đã share free trên 4r này.

ai nhiệt tình ham hiểu biết mình support còn lại thì tùy mỗi ngừoi
zay thui

tienvu

Senior
Reactions
227
MR
0.092
Chat with me via Skype
Cái này đòi hỏi sự kiên nhẫn. Mình chơi mới được hơn 1 tháng nhưng mục tiêu chủ yếu để học tiếng anh và giao tiếp tiếng anh nên cũng không quan tâm lắm.

aloemyeu

Banned
Reactions
176
MR
0.034
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
những người tuyển ref sẽ chẳng bao giờ nói những khó khăn ấy đâu :)). nói ra thì ai dám theo nữa. hồi trước mình cũng bị một lần. khuyên người khác ít tiền không nên tham gia vì sẽ lỗ. thế là bị chửi. :D. cạch mặt luôn

những người tuyển ref sẽ chẳng bao giờ nói những khó khăn ấy đâu :)). nói ra thì ai dám theo nữa. hồi trước mình cũng bị một lần. khuyên người khác ít tiền không nên tham gia vì sẽ lỗ. thế là bị chửi. :D. cạch mặt luôn
mình thì ngay từ đầu ko nhãn ý tuyển ref mà chỉ giới thiệu
ai chơi được thì chơi, ko thì thôi
vì đơn giản mình có cần tuyển đâu , hệ thống tự đưa cho mừ
và cuối cùng tuyển cũng phải hướng dẫn người ta kiếm được
ko thì mình cũng ko kiếm được nó ko như trang khác là kiểu ăn nhanh bỏ chóng được
nó là đôi bên cùng có lợi

những vấn đề còn tồi tại của FanBox chúng ta phải cùng thảo luận trên cơ sở thẳng thắn vào hiểu đúng vấn đề
Trên FanBox các coach bọn mình cũng làm vậy, bọn mình nêu ra cần vấn đề ,và fanbox tiếp thu
nếu cần sửa thì họ sửa nhưng là dần dần chứ ko nhanh chóng được( vì nó là các vấn đề kĩ thuật phức tạp)

Fanbox nó không có chức năng ref riết gì nhé, 1 số bạn hiểu nhầm thì mệt. Nó chỉ có Coach và Teacher.... đk theo link thì đc Teacher( nếu không vẫn tự chọn đc), Coach thì nó chọn đối với các pro VN( có thể đổi nếu các bạn khiếu nại Coach không giúp đỡ, ngôn ngữ, .....) hên xui thôi. Còn tiền kiếm từ tay không chủ yếu vẫn là Add key và Teach thôi.

À tớ thì không mua hết các bài viết bởi tớ chỉ mua bài viết của anh Le Thanh Kong và đầu tư vào ad của anh PeterT... còn 1 số blog free tớ vẫn tham khảo đều chứ ý tớ không phải là mua hết từng cái blog 1. Bởi người VN chỉ có anh Le Thanh Kong là có nhiều blog chuẩn và ổn định nhất.

- - - Updated - - -

Còn về boost thì k biết thời gian có lãi nhé, ví dụ lãi bạn đặt ra thấp thì ngay sau đó, hnay, 1 tuần, .... rất nhanh có lãi nhưng vẫn là 90 ngày để rút. Nếu bạn đặt lãi cao thì sẽ lâu hoặc không đc chấp nhận

Fanbox kiến thức còn rất rộng, tớ hiện h không còn chơi nhiều nhưng vẫn cố tìm hiểu mấy cái chiến lược của nó :D

*Lưu ý: trong mấy bước để tốt nghiệp, bước xác nhận các bạn dùng email yahoo thì phải để @yahoo.com và không có .vn nhé, nếu có .vn sẽ bị lỗi và k đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week