Request 1 số vấn đề VMZ cần các pro góp ý: Tạo, Nhận, Gửi.... VMZ 1 cách an toàn.

anhcss

Junior
Reactions
66
MR
0.099
Chào các bác,

Em dùng vmz cũng lâu nhưng vì chỉ gửi và chưa sử dụng các dịch vụ khác của vmz, nên em nhờ các bác tư vấn các vấn đề sau:

1. Em có 1 số giao dịch tầm 1-3K vmz hàng tháng, thì tài khoản new chưa up personal thì có nên nhận hay ko?
2. Em muốn with về bank VN thì xử lý như thế nào, vì thực sự là thao tác trên giao diện của webmoney vẫn còn cực gà.
3. Kinh nghiệm dùng như thế nào để hạn chế tối đa việc bị banner.

Các bác nào có kinh nghiệm hơn xin chỉ giáo em với ạ!

Cám ơn các bác!

1. Chỉ cần active trên classic là có thể nhận mỗi tháng 300k WMZ ^^. Tuỳ nguồn tiền, nếu bạn nhận từ các nguồn offer, network uy tín thì ko cần up per làm gì. Chỉ up per khi nhận tiền từ quá nhiều nguồn ko thể tin tưởng.
2. Chỉ tài khoản personal hoặc bị banned và WM từ chối phục vụ bạn là có thể rút về bank. Mà rút về phí cũng cao, lằng nhằng, bán cho ex cho nhanh.
3. Để ko bị banned, thì khi giao dịch phải chắc chắn rằng: ko mua bán các loại hàng WM cấm, phần memo phải miêu tả chi tiết giao dịch.

lợi ích của việc up personal là có thể nhận wmz từ nhiều nguồn tin tưởng hả bác ? up lên chắc nó tình phí ạ?

lợi ích của việc up personal là có thể nhận wmz từ nhiều nguồn tin tưởng hả bác ? up lên chắc nó tình phí ạ?
1. Đc tham gia ex tiền mà ko bị limit tk ^^.
2. Không bị banned tạm thời khi nghi ngờ info và bắt verify info.
3. Đc rút $ về bank
4. Giảm thiểu khả năng bị banned, khi có vấn đề sẽ đc giải quyết nhanh gọn hơn.
5. Được request lên Merchant nếu có website có add API của WM.

1. Đc tham gia ex tiền mà ko bị limit tk ^^.
2. Không bị banned tạm thời khi nghi ngờ info và bắt verify info.
3. Đc rút $ về bank
4. Giảm thiểu khả năng bị banned, khi có vấn đề sẽ đc giải quyết nhanh gọn hơn.
5. Được request lên Merchant nếu có website có add API của WM.
thích thế, nhiều lời ích thế chắc phải có phí duy trì rồi :) vừa tim qua có 1 bài copy của bác thấy phí 19 $ và còn bắt gửi cả phong bì giấy tờ qua Nga hả bác :) dễ nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,369
Latest member
vn88kda
Back
Top Bottom