Suggest 1 số thắc mắc về làm thẻ payoneer

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Minh có đăng ký 1 thẻ payoneer,và đã tới bước này rồi:

"
Dear Tan Tai,

Welcome to the Payoneer US Payment Service.

This service provides you with a US collection account that can be used to receive payments from US companies directly to your Payoneer account!

Your US Payment Service information:

BANK NAME: Bank Of America

ACCOUNT TYPE: CHECKING

ACCOUNT #:

ABA # (Bank Routing Number):

Please Note: Your US Payment Service has not yet been verified. In order to ensure that payments you receive are funded to your account without delay, you’ll need to verify your service by completing the following steps: https://payouts.payoneer.com/WebApp...=gmpXCzhoqCEp23+FGW/LRVkplY5oXa8WFCvq5axc16Y=

Vậy cho mình hỏi có phải là sau khi gửi ID photo cho nó xong thì thẻ đc ship về,và có tốn chi phí gì ko các bác :eek:

Và mình cũng muốn biết acc của mình đã đk thành công US payment chưa.

50$

Cái US payment mặc định sẽ nhận đc 1 lần đầu cậu ạ, còn sau đó muốn nhận tiếp thì phải verify, verify như nào (yêu cầu những gì) nó sẽ email cho cậu.

sao bạn không dùng kiểu chuyển tiền qua bank
đăng ký rút tiền VNĐ fee có 2,99$
mình mới rút hôm trước

Cái US payment mặc định sẽ nhận đc 1 lần đầu cậu ạ, còn sau đó muốn nhận tiếp thì phải verify, verify như nào (yêu cầu những gì) nó sẽ email cho cậu.

Vậy nó có giống như cung cấp bill,bằng chứng thanh toán như pp ko cậu :eek:

Bạn scan mặt trước với mặt sau của CMTND gửi cho payoneer , sau khi họ nhận được họ xét duyệt và sẽ có thư thông báo thẻ đang được gửi tới địa chỉ đăng kí ( dự tính mất khoảng 1 tháng )
Sau khi nhận thẻ bạn điền thông tin thẻ để xác nhận . sau khi bạn giao dịch payoneer sẽ trừ phí làm thẻ ~30$/1 năm

Mấy bác cho em hỏi tý, bước này để làm gì vậy????
Hôm qua vừa nhận đc thẻ nhưng chưa dám làm gì. Vì mình k hiểu cái khoản trừ phí 50$ gì đó là thế nào :(

Mấy bác cho em hỏi tý, bước này để làm gì vậy????
Hôm qua vừa nhận đc thẻ nhưng chưa dám làm gì. Vì mình k hiểu cái khoản trừ phí 50$ gì đó là thế nào :(
nhận rồi thì vào site nó active đi , còn fee 50$ khi bạn có tiền vào tk nó mới trừ hay sao đó , cách đây 4 năm thì ko có chỉ tốn 25$ thôi

nhận rồi thì vào site nó active đi , còn fee 50$ khi bạn có tiền vào tk nó mới trừ hay sao đó , cách đây 4 năm thì ko có chỉ tốn 25$ thôi

Fee đó là fee gì vậy bác, còn cái bước của chủ thớt post ở trên dùng để làm gì vậy ??? Thank pro :)

đó là info để bạn with về đó hay để veri này nọ , tiền 50$ đó mình nghĩ là fee thẻ và dịch vụ của nó

Nên sử dụng loại Local tranffer to bank account ý, Fee VND 2.99$ , USD tầm 20$ . khoảng gần 2 ngày tiền về visa or ATM .

Chơi thẻ PO bất tiện lắm còn phí thẻ cao nữa :D

Cũng hơi lâu rồi,mình đk tháng trước mà giờ mới scan cmnd gửi cho nó thì có đc accept ko các bác :v

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom