Ask 1 máy tính đăng nhập được bao nhiêu kênh 1 ngày?

Jackyvo1987

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào các pro, pro nào đi ngang thương tình thông não dùm em mấy câu em không biết hỏi ai:
1. Một Ip, một máy tính đăng nhập được bao nhiêu kênh 1 ngày (vd: đăng nhập 5 kênh mỗi kênh cách nhau 2 tiếng...@@)
2. Kênh không bật kiếm tiền nếu reup theo kiểu kéo view thì có dễ chết hay không?
3. Một sim có thể đăng ký 6 gmail và xác minh được 4 kênh youtube đúng ko ah?
Thanks!
Chúc các pro một ngày tốt lành!

Trả lời theo kinh nghiệm bản thân.
1. Thoải mái, mình chả kiêng kệ gì. (chết thì sẽ chết tất cả mail đăng nhập trên máy - đã bị 1 lần nằm 2015)
2. tùy reup cái gì nữa chứ.
3. một sim 4gmail, xác mình 4 kênh.

Trả lời theo kinh nghiệm bản thân.
1. Thoải mái, mình chả kiêng kệ gì. (chết thì sẽ chết tất cả mail đăng nhập trên máy - đã bị 1 lần nằm 2015)
2. tùy reup cái gì nữa chứ.
3. một sim 4gmail, xác mình 4 kênh.
--------------------------------------
Pro cho mình hỏi vậy câu hỏi số 1 nên khắc phục thế nào, pro có thể khai sáng cho mình dc không? Mỉnh reup phim hoạt hình ah. Thanks!

Pro cho mình hỏi vậy câu hỏi số 1 nên khắc phục thế nào, pro có thể khai sáng cho mình dc không? Mỉnh reup phim hoạt hình ah. Thanks!
Mình gà lắm không pro gì đâu :3
- cài lại win.
- cài máy ảo.
- VPS.
- 3G, đổi đường truyền.
Trước mình cũng reup hoạt hình, nhưng giờ bỏ rồi :D. Reup không còn có duyên vs mình nữa

Chào các pro, pro nào đi ngang thương tình thông não dùm em mấy câu em không biết hỏi ai:
1. Một Ip, một máy tính đăng nhập được bao nhiêu kênh 1 ngày (vd: đăng nhập 5 kênh mỗi kênh cách nhau 2 tiếng...@@)
2. Kênh không bật kiếm tiền nếu reup theo kiểu kéo view thì có dễ chết hay không?
3. Một sim có thể đăng ký 6 gmail và xác minh được 4 kênh youtube đúng ko ah?
Thanks!
Chúc các pro một ngày tốt lành!

1 sim giờ chơi 1 gmail cho nó chắc bro. thỉnh thoảng gg điên lên nó đi cả cụm gay lắm

tốt nhất mỗi trình duyệt 1 gmail bạn ah, trong lúc kênh chết ra rả thế này thì nên cẩn thận

là sao bạn, tất cả gmail đăng nhập trên máy ấy chết hết hả

Cho mình hỏi nhà có một internet qua wiffi và một ip qua router lấy từ wiffi kia vậy đấy đc tính là 2 ip hay chỉ đc tính 1ip thôi các pro

1. Đăng nhập thoải mái bạn nhé.
2. Khó chết bạn ạ, cũng tùy chủ đề có bản quyền hay không, nếu bạn lách mà bị quét thì mới die thôi.
3. Đúng. Nhưng nhiều kênh, nhiều gmail cùng 1 sđt thì khả năng die cao hơn.

Thoải mái đi b

1 mail chứa nhiều kênh- 1 ip ngày đổi vô tư :D

Mình dạo này như bị a gồ a ý soi thì phải, ra em nào e ý thăng, chưa bật kiếm tiền cũng thăng, mới 2 video cũng tèo, mà kì lại hơn là đổi sang mạng khác cũng vẫn chết kênh, chán quá, bác nào giải thích hộ giúp cái

Mình dạo này như bị a gồ a ý soi thì phải, ra em nào e ý thăng, chưa bật kiếm tiền cũng thăng, mới 2 video cũng tèo, mà kì lại hơn là đổi sang mạng khác cũng vẫn chết kênh, chán quá, bác nào giải thích hộ giúp cái
mình cũng bị 1 lần. k hiẻeur sao giờ hết rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back