1 like = 10 thanks a e forum cứu Rinny vụ này với ạ :(

CR7777

Banned
Reactions
114
MR
0.000
Nhờ anh em Forum mà vợ em xếp thứ nhất trong ngày 02/05 Một lần nữa em cảm ơn cả nhà nhé :X Mong anh em tiếp tục ủng hộ nhé :)
Nếu tháng này được giải nhất iphone 4 thì trích 50% giá trị con máy ra làm event cho anh em chung vui ạ hjhj
http://giaoduc.net.vn/Cuoc-thi-anh-...-van-giu-vi-tri-quan-quan-trong-BXH/156906.gd

Tình hình là khá tình hình :( hết người yêu cũ thi giờ người yêu mới cũng là vợ sắp cưới ( tháng 10 năm nay cưới rồi :D ) lại thi luôn cuộc thi ảnh " Nữ sinh trong mơ ".Nó lỡ trót thi rồi thi rồi , trước đó cũng nhờ a e like hộ người yêu cũ giờ nó thi ko like giúp nó cũng có tội chết :( Thôi thì trăm sự nhờ anh em vậy . Cho nó thi dc cái giải cho nó phấn khích và cũng koi như là 1 kỉ niệm trước khi về nhà chồng :D Cứ sau 60 phút anh em có thể like tiếp lần nữa nhé.
Anh em nào like rồi vào cm tại đây cho em cảm ơn lại 10 cái thanks ạ , yên tâm là em tìm đủ 10 bài viết của các bác em thanks cho đủ ạ :)
Một lần nữa nhờ sự giúp đỡ của các anh em :)
Thanks All !!!

http://giaoduc.net.vn/Cuoc-thi-anh-Nu-sinh-trong-mo/BINH-CHON-cho-NU-SINH/Phung-Thi-Thuy-Trang-Thua-Thien-Hue-Dai-hoc-Kinh-te-Hue-1026/156336.gd?i=7

Last edited by a moderator:
màn hình phẳng rầu:D

đã like -- nhưng mà không bằng chị ng iu cũ của anh -- 1 đống like -- chị này vào đã 4 like và 12 không thích à ;)) ... đã lên 5

Đã vote rùi , hết người yêu cũ rùi người yêu mới cùng tham gia 1 cuộc thi. Dự đoán 1 lát nữa sẽ có topic vote cho RAU và MBBG :))

7 like :D lúm đồng tiền duyên ghê :x

thanks mọi người
xấu đẹp gì thì cũng tháng 10 này cưới rồi :D

Hè này ra trường rồi cưới liền đó à =))
ờ chờ nó ra trường là cưới luôn mà :D
Bạn gái Rin xinh thế. Tiếc là cũng không vote được như hôm qua, nó ko cho 3G vote.
vâng thanks bác
vâng em ko hiểu s bác lắm tình địch thế
lúc nào vào chúc thấy có chục dislike sắn ;))
cái này em chịu :(
RIN đào hoa thế, toàn girl xinh vây quanh, mà toàn tạch vậy ;))
gái với *** nó kị nhau lắm hjx
vote vote,bảo thanks mà topic này chả thấy thanks gì cả
:)) :)) :))
yên tâm ta thanks đủ 10 thanks
riêng anh em hội *** là 20 thanks :))

sao nó ghi la your id is banned nhờ , ta mới vote lần đầu thôi mà T.T

cái này em cũng ko rõ mấy bác xài D-Com hay bị lỗi này hjx

---------- Post added at 05:31 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

Kết cái ảnh số 6 :D 1 like rùi bác nhớ, ko cần thank lại :)

Đã like, nhưng sao 11 like mà có 12 ko like kìa?

của ít lòng nhiều 1 thanks cho 2 bác :) 12 ko like là 12 đối thủ đó :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,437
176,961
Latest member
adxxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom