New 1 chương trình kiếm thật nhiều tiền cho các pro.

typhummo

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Một chương trình đầu tư mới cho các pro, giống như Zeek và JSS... Chương trình sẽ chính thức hoạt động ngày 7/1/2012, bây giờ bạn có thể đăng kí trở thành những người đầu tiên săn lợi nhuận.

* Đây là một số thông tin về trang web:

UltraXProject has a stunning new pay-plan!

5x8 Residual Matrix

33% Referrers Fast Start Bonuses.

2% Daily Dividend Shares

6 Stage Super Cycling Matrices.

Best of All - NO REFERRING NECESSARY!

Passive or Active, everyone earns here.

Awesome Back-Office System, Top Tools, Great Products.

Dont let this one slide by, its going to be HUGE!

Các bạn có thể tìm hiểu thêm thông tin trên trang chủ.

http://www.ultraxproject.com

Thanh toán qua Solid Trust Pay và Alertfay.

Đến ngày 7/1/2012 mới chính thức hoạt động nhưng đã có hơn 3000 thành viên đăng ký trên thế giới.

Với các bạn chơi Zeek hay JSS với nguồn tiền từ 2 trang này đổ về sẽ kiếm được kha khá từ thằng này.

ĐĂNG KÍ TẠI ĐÂY

Các pro nhanh tay nào?

Các bạn nhìn cái khung trên trái các thành viên mới đăng kí, dòng chữ chạy đó, sẽ thấy các thành viên mới đăng kí đến từ Viet Nam cũng rất nhiều, nên các bạn hãy nhanh tay nhé.

ông này nói nhảm thiệt, đi spam thì nói, cái này mới ra đến ngày 7/1/2012 mới hoạt động, chưa biết j mà nói chơi rồi, sax

Tui jion nó cách đây cũng lâu lâu roài..! Tui đoán cậu còn là mem sau tui cơ :)) ..! Hình như là hôm 18/12 thì phải nó khuyến mại 5%/ngày đến giáng sinh..! Còn bình thường là 2%/ngày..!

Cái matrix của nó khác hẳn matrix của bọn jss hay zeekrewards..!
Nó có 2 phần chính :
1 là bỏ tiền jion matrix (ko phải làm gì cả) kiểu lấy tiền của ng sau trả cho người trước
2 là bỏ vốn lấy lãi (2%/ngày) 100 ngày die vốn...! NIK cậu bên zeekrewards là typhummo phải ko..!

Last edited by a moderator:

logalkent

Senior
Reactions
750
MR
0.011
Tui jion nó cách đây cũng lâu lâu roài..! Tui đoán cậu còn là mem sau tui cơ :)) ..! Hình như là hôm 18/12 thì phải nó khuyến mại 5%/ngày đến giáng sinh..! Còn bình thường là 2%/ngày..!
Nó có 2 phần chính :
1 là bỏ tiền jion matrix (ko phải làm gì cả) kiểu lấy tiền của ng sau trả cho người trước
2 là bỏ vốn lấy lãi (2%/ngày) 100 ngày die vốn...! NIK cậu bên zeekrewards là typhummo phải ko..!

sau 100 ngày lãi gấp đôi rồi còn gì

Nó có 2 phần chính :

chòy đang nói cái này, sao lại nói bên cái site zeek, bạn đọc kĩ lại cái câu lúc bạn nói ở trang đầu đi, bạn nói là bạn đã chơi cái site này rùi, chứ đâu phải là cái site zeek.

chòy đang nói cái này, sao lại nói bên cái site zeek, bạn đọc kĩ lại cái câu lúc bạn nói ở trang đầu đi, bạn nói là bạn đã chơi cái site này rùi, chứ đâu phải là cái site zeek.
Nói thật với cậu mình jion site này chắc trước cậu..! Nhưng ko thích lắm..! Nó chưa khẳng định đc thương hiệu nên còn phải xét :d

Nói thật với cậu mình jion site này chắc trước cậu..! Nhưng ko thích lắm..! Nó chưa khẳng định đc thương hiệu nên còn phải xét :d

vâng, bạn nói tham gia trước mh thì được, nhưng lúc nãy bạn nói là chơi rùi, vì cần phải xem xét trước nữa mà chứ chưa chơi và ngày 7/1/2012 nó mới hoạt động.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom