1 acc GA nên add bao nhiêu gmail quản lý

kukhanh

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Như tiêu đề , bạn nào đi trước có kinh nghiệm cho mình hỏi 1 tài khoản GA nên add bao nhiêu gmail quản lý là dc.
Hiện tại thì mình chơi GA, khi nào làm qua mail mới, kênh hoàn chỉnh, mình vào GA và add mail mới đó vào quản lý, và đăng ký kiếm tiền trên mail mới với GA. Mình đã add 4 mail rùi. Nhưng k biết add nữa có nên k.

4 mail, mới die gà :(
sao die vậy bạn. Die là mình login vào k dc nữa hả bạn. Chán vậy. Lỡ làm được được tí die thì chắc quẻn luôn. :). Mình add mail vào rồi, lỡ mail đó die ( youtube k cho đăng nhập nữa ) thì mình vào GA gỡ nó đi rùi mình add mail khác vào có đc k bạn. :)

pin gần 2 tháng chưa về là sao mấy bác đúng địa chỉ đúng luôn post code bưu điện gần nhất

sao die vậy bạn. Die là mình login vào k dc nữa hả bạn. Chán vậy. Lỡ làm được được tí die thì chắc quẻn luôn. :). Mình add mail vào rồi, lỡ mail đó die ( youtube k cho đăng nhập nữa ) thì mình vào GA gỡ nó đi rùi mình add mail khác vào có đc k bạn. :)

Die cả ac luôn, gà mấy năm rồi

Như tiêu đề , bạn nào đi trước có kinh nghiệm cho mình hỏi 1 tài khoản GA nên add bao nhiêu gmail quản lý là dc.
Hiện tại thì mình chơi GA, khi nào làm qua mail mới, kênh hoàn chỉnh, mình vào GA và add mail mới đó vào quản lý, và đăng ký kiếm tiền trên mail mới với GA. Mình đã add 4 mail rùi. Nhưng k biết add nữa có nên k.
sao phức tạp thế bác, cái mail ga thì để đó đừng nên làm j cả còn các mail khác kênh khác cứ liên kết thôi. bác này hình như mối một kênh mới lại add mail quản trị mới vào để liên kết hay sao ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom