• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 acc AMZ có 28$

Status
Not open for further replies.

notspampls

Senior
Reactions
186
MR
0.398
TÌnh hình là mình sell hộ thằng bạn, nó làm app IOS đc vài code GC add vào amz tính mua hàng nhưng giờ app nát ko làm đc nữa nên cũng bỏ luôn ý định.
Vậ nên nhờ mình đăng hộ xem có ai buy lại acc amz của nó ko thì xúc hộ vs. Ai quan tâm thì inbox cho mình vs nhé! Giá ra đi là 400K. Cám ơn những ai đã đọc :D

300k mình xúc nhé :v

TÌnh hình là mình sell hộ thằng bạn, nó làm app IOS đc vài code GC add vào amz tính mua hàng nhưng giờ app nát ko làm đc nữa nên cũng bỏ luôn ý định.
Vậ nên nhờ mình đăng hộ xem có ai buy lại acc amz của nó ko thì xúc hộ vs. Ai quan tâm thì inbox cho mình vs nhé! Giá ra đi là 400K. Cám ơn những ai đã đọc :D
PM mình nhé. Giá tốt cho bạn.

:D pm t xúc cho

Bạn Thượng Tọa Thích Đủ Thứ thì phải, bữa pm giá này mà k chịu giao dịch, gd trung gian thì nói thấy sao sao, mù mờ quá, không gd, thế là thua luôn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week