• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 06/11 Vina km 50% Chiết khấu 7.2% các loại Thẻ cào - thẻ game ( các loại thẻ ) - WMZ và VCB.

Status
Not open for further replies.
Thì 50k trở lên mới có chiết khấu mà thím, mà thím k nuốt lời đấy chứ :D
Ko phải mình nuốt lời. đúng là mình có để và đã xóa rồi bạn ạ. Nhưng mình nói là bán rẻ hơn vì 10k mình vẫn có chiết khấu. bạn kia ko có. OK chứ bạn

Ko phải mình nuốt lời. đúng là mình có để và đã xóa rồi bạn ạ. Nhưng mình nói là bán rẻ hơn vì 10k mình vẫn có chiết khấu. bạn kia ko có. OK chứ bạn
Thôi chúc thím bán đc nhiều nhé

Muốn nạp cái thẻ 200k viettel mà chỉ có VCB thì thanh toán cho bạn bao nhiêu?

Làm web bán hàng mà ko đăng ký với bộ công thương thì có ngày thân bại danh liệt :D
Nói chung có thắc mắc thế này... Bên VNPTepay với bên VTC365 nó discount có 7%. Lấy ở quái đâu ra rẻ thế? ^^ Bán discount 7% mà vẫn có lãi??? ^^

chào bạn
Mình muốn mua thanh toán qua baokim.vn được không bạn nhỉ
chiết khấu có thể giảm được xíu nữa không nếu mình đăng bán và bán lẻ giúp bạn nữa

Muốn nạp cái thẻ 200k viettel mà chỉ có VCB thì thanh toán cho bạn bao nhiêu?
187k nhé cậu

up cho thear. sắp tới cần mua ít hàng
ok Thanks bạn đã ủng hộ
chào bạn
Mình muốn mua thanh toán qua baokim.vn được không bạn nhỉ
chiết khấu có thể giảm được xíu nữa không nếu mình đăng bán và bán lẻ giúp bạn nữa
được bạn ơi.Nếu bạn đăng bán và bán lẻ nói chung là đại lý thì ok nhé bạn.mình sẽ CK cho bạn. Thanks bạn đã ủng hộ

Đã giao dịch và nạp thẻ thành công, thanks bạn!

Làm web bán hàng mà ko đăng ký với bộ công thương thì có ngày thân bại danh liệt :D
Nói chung có thắc mắc thế này... Bên VNPTepay với bên VTC365 nó discount có 7%. Lấy ở quái đâu ra rẻ thế? ^^ Bán discount 7% mà vẫn có lãi??? ^^
7% lận hã cậu. Cậu xem hình giúp mình nhé. :D:D:D
VTC365 đây nhé :

Còn đây là của bên VNPTepay chính là megacard nhé cậu :

7% lận hã cậu. Cậu xem hình giúp mình nhé. :D:D:D
VTC365 đây nhé :

Còn đây là của bên VNPTepay chính là megacard nhé cậu :

TK đại lý nhé cậu. Mình ko nói TK thường đâu.

TK đại lý nhé cậu. Mình ko nói TK thường đâu.

uk cái đó mình ko biết cậu ạ. Mà tùy cậu thôi ạ. Bán phải cho lời 1 tý kiếm sống chứ cậu.bán mà ko lời thì bán làm gì nhỉ ?

Last edited:
upppppppppppppppppp cho cậu nào cần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo