0.06$/View - không thể tin được !

Ref cho thím 1 phát thật lòng luôn.
Thím đã có proof chưa vậy. Rate kiểu này ngon đừng hỏi.

cẩn thận nhé các bạn.phần payment nó bắt điền thông tin bao gồm cả mật khẩu của mình vào.mình được 2$ nhưng khai báo vào mà không rút được. phải change lại mật khẩu paypal khác

cẩn thận nhé các bạn.phần payment nó bắt điền thông tin bao gồm cả mật khẩu của mình vào.mình được 2$ nhưng khai báo vào mà không rút được. phải change lại mật khẩu paypal khác
Tại sao phải điền mật khẩu PP chứ

site này đoán mau nát nè, ăn đc cả lủ đùm đùm chưa đầy 1 tháng nó bỏ site chạy

THế thì vỡ mồm đó, bọn hacker nó toàn chơi trò này nó rắc tí thính lại điền mật khẩu paypal vào thì vỡ mồm đừng hỏi tại sao nhé. Tại ngu chứ tại sao với trăng gì ở đây. Chả bao h có site nào payout lại đòi mật khẩu acc pp của mình cả. Tham thì lỗ chí thâm lắm đó

THế thì vỡ mồm đó, bọn hacker nó toàn chơi trò này nó rắc tí thính lại điền mật khẩu paypal vào thì vỡ mồm đừng hỏi tại sao nhé. Tại ngu chứ tại sao với trăng gì ở đây. Chả bao h có site nào payout lại đòi mật khẩu acc pp của mình cả. Tham thì lỗ chí thâm lắm đó
Làm gì có chuyện đòi Pass PP. chỉ là pass site để with thôi mà

vẫn có cách cheat nhá :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom