Forex trading 100$ free – miễn phí 100$ để đầu tư forex.

mrdl2008

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Bạn là một người mới bắt đầu trong lĩnh vực forex, đang tìm hiểu nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu ? Bạn là một người đã trade trong một thời gian, đang tìm nơi để hoàn thiện kĩ năng trading hay hệ thống tự động trading? Bạn là một chuyên gia lâu năm, đang tìm kiếm cảm giác mới mẻ ở một broker mới? Làm sao để không mất quá nhiều mà vẫn thoả mãn các điều kiện trên? Bạn còn chờ đợi gì nữa với 100$ miễn phí từ United World Capital Ltd.
Giới thiệu: United World Capital Ltd la một tập đoàn tài chính thành lập vào năm 2008 và là một trong những tập đoàn hàng đầu về đầu tư forex. Trụ sở chính tại Cypus và có phạm vi hoạt động trên 150 quốc gia, UWC là một hệ thống đầu tư toàn diện với dịch vụ cao cấp bao gồm broker, chuyển tiền và trao đổi ngoại tệ. UWC được đăng kí dưới CIP(Cypus Investment Firm) và CySEC( Cyrus Securities and Exchange Commission). Điều này đảm bảo sự tín nhiệm dành cho tập đoàn tài chính này.
Cơ hội nhận 100$ free: Nhân dịp đầu năm mới, UWC và OKPAY hợp tác, tổ chức một promotion, tặng 100$ cho bất cứ ai đăng kí OKPAY và UWC trước ngày 31/1/2011. Còn chờ gì nữa ngoài chuyện đọc kĩ càng phần bên dưới và làm theo nhanh để nhận được tài khoản lên đến 100$ cùng cơ hội nhân số tiền đó lên bằng trading.

Để nhận được 100$ miễn phí bạn phải :
+ Đăng kí OKPAY, xác nhận tài khoản. Bạn sẽ nhận được 1 promotion serial.
+ Đăng kí UWC, xác nhận tài khoản, nhập serial ở trên để nhận được 100$ hoàn toàn free.

Chuẩn bị:
1) Một bản scan màu passport hoặc chứng minh nhân dân hoặc bằng lái xe.
2) Một trong những thứ sau: Bản scan của hoá đơn, tài khoản ngân hàng hoặc bất cứ giấy tờ chứng minh địa chỉ nhà cách thời điểm hiện tại không quá 3 tháng.
Tiếp theo là các bước để nhận được 100$ free, các bạn phải làm theo 100% hướng dẫn thì mới nhận được.

Đăng kí OKPAY :
+ Vào https://www.okpay.com/?rbp=199627354 , chọn Sign up ở trên cùng, điền đầy đủ các thông tin thật của bạn vào. Chọn Agree and Create Account.
+ Verify account: để verify, các bạn vào mục profile trong account ( Thông thường khi đăng nhập nó sẽ ra ngay cái này). Proof of identity: Các bạn gửi lên 1 trong những cái ở phần chuẩn bị 1 ở trên. Proof of Address: Các bạn gửi lên 1 trong những cái ở phần chuẩn bị 2. Email address: các bạn vào email đăng kí, click vào link trong email để xác nhận email.

Ngay sau khi đăng kí OKPAY, chưa cần profile phải verified, các bạn đăng kí UWC ngay.
+ Vào http://www.uwcfx.com/?uuid=60148578532971440 , điền đầy đủ các thông tin thật của bạn , vào phía dưới SIGN UP now for free góc phải trên, tích vào I accept the Terms of Use, chọn sign up. Hoàn thành phần còn lại của sign up tương tự như khi đăng kí OKPAY. Gửi lên bản scan như khi verify OKPAY.
+ Chờ 1 đến 2 ngày, cả OKPAY và UWC sẽ được verify. Bạn sẽ nhận được 1 email từ OKPAY chứa 1 dãy số là promotion serial( Thực ra khi bạn đăng nhập vào sẽ thấy nó ngay). Bạn vào http://www.uwcfx.com , đăng nhập, phần promotion, chỗ profile đã chuyển thành verified, chọn promotion, chọn tiếp OKPAY promotion, nhập vào dãy số của OKPAY và cuối cùng 100$ đã nằm trong tài khoản của bạn.

100$ để trade hoàn toàn free, còn chờ gì nữa ? Mình trade ở đây được khá lâu và cảm thấy là rất okie, dịch vụ tốt. Nếu bạn có gì thắc mắc về cách đăng kí có thể chat với UWC service hoặc gửi email đến mình a0075105 a còng nus chấm edu chấm sg ( mình làm thế để chống spam, các bạn cứ dùng @ và . như bình thường) , mình sẽ tìm mọi cách để giúp. Chúc các bạn trade hiệu quá, kiếm được nhiều lần 100$, nếu được donate cho mình vào paypal : [email protected], chân thành cảm ơn.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom