Ask CÁCH PHÂN BIỆT USDT BẨN?

matchless2003

Junior
Solutions
5
Reactions
89
MR
10.212
Xin chào mọi người, như title mình có đề cập. Mọi người có cách nào phân biệt được USDT bẩn không ạ?
Nếu chẳng may mình mua USDT bẩn đó mà mình không biết đó là USDT bẩn rồi bán lại lên sàn thì có sao không ạ?
Mình cảm ơn!

họ công khai ý bạn ^^ (Bán USDT bẩn) @@
Chắc nó lừa hay bịp gì để lừa bán vs giá rẻ hơn...chứ usdt thì thiếu gì chỗ chuyển để exchange ra đồng tiền khác.Chẳng qua binance dạo này hay khóa acc người dùng rồi báo tiền deposite vào sàn là tiền bẩn nên khóa acc gây hoang mang ;)).

Upvote 0
mua usdt bẩn đóng vô bảo hiểm rồi xin rút ra đảm bảo rửa sạch :ami_fat_cat_013:

Upvote 0
bạn cứ thấy cái nào bẩn bán lại cho mình , mình có cách làm sạch :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084::ami_fat_cat_084:

Upvote 0
Xin chào mọi người, như title mình có đề cập. Mọi người có cách nào phân biệt được USDT bẩn không ạ?
Nếu chẳng may mình mua USDT bẩn đó mà mình không biết đó là USDT bẩn rồi bán lại lên sàn thì có sao không ạ?
Mình cảm ơn!
không thể, nhưng nguồn tiền mà không rõ thì đừng nạp lên sàn. rút về ví cá nhân, bán cho web trao đổi ấy. nhanh gọn.

Upvote 0
không thể, nhưng nguồn tiền mà không rõ thì đừng nạp lên sàn. rút về ví cá nhân, bán cho web trao đổi ấy. nhanh gọn.
Biết thì nói, không biết thì dựa cột học hỏi đi em. Không thể là sao ?? Bán trên web trao đổi nếu có trường hợp xấu xảy ra vẫn có hệ lụy nhé em

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,383
171,436
Latest member
revanag0101
Back
Top Bottom