Waiting for Answer williamanhpt scam 18$ mình nhé mọi người (edited)

Status
Not open for further replies.

vuanhbest

Junior
Reactions
190
MR
0.052
ĐÃ NHẬN LẠI ĐƯỢC TIỀN BỒI THƯỜNG TỪ WILLIAMANHPT ,MỌI HIỂU LẦM ĐÃ HẾT,THÀNH THẬT XIN LỖI WILLIAMANHPT VÌ TRONG LÚC NÓNG GIẬN KHI BỊ SCAMED ĐÃ CÓ LỜI LẼ K HAY, NHỜ MOD CLOSE TOPIC DÙM MÌNH NGHEN !

Last edited by a moderator:
mày tố scam tao cũng chấp nhận là do lỗi tao ngu để mất acc . nhưng mày cũng nghĩ khi mày nhờ tao ref acc nét tao chi mày ntn còn k lấy j . trong khi mày rao mua acc net ấy 15$ 1 acc mua 3 acc . cái chuyện là sao nó biết mk là vì cũng do chủ quan tất cả các acc của tao đều 1 mk . hôm qua nó lừa dc mk pp của tao *** ai ngờ hôm nay nó dò mk yahoo . sáng 11h mới ngủ dậy

không làm xàm nữa,đừng lấy chuyện xưa vào chối tội ở đây :) MOD vào giải quyết nhé ,

Đều do cách ăn ở cả thôi ;))

Đều do cách ăn ở cả thôi
Chú cho thuê sock cũng thiếu 40 con đấy nhé, làm ăn cũng có ra gì đâu mà nói do mình ăn ở nhỉ :), nào là get 40 con sock trong site trả lại nữa à, toàn 1 lũ ,cười người hôm trc' hôm sau... :X

lại 1 scam, dạo này cam quýt nhìu vãi linh hồn :(

Vote ban !!! :mad:

MOD vào xử lý gấp những thằng này

Chú cho thuê sock cũng thiếu 40 con đấy nhé, làm ăn cũng có ra gì đâu mà nói do mình ăn ở nhỉ :), nào là get 40 con sock trong site trả lại nữa à, toàn 1 lũ ,cười người hôm trc' hôm sau... :X

Đã nói ko thích thì trả tiền và trả rồi, thuê lúc đầu đã nói đúng 8h sáng reset pass. 2 bên đã đồng ý giao dịch, giờ ăn scam liên tục lại đỗ lỗi =)). 40 sock thằng đệ tử ông cũng lấy tiền lại, mất mát cái gì nào =)). ko phải thích nói gì là nói thoả thuận là thoả thuận =))

1 phiếu baned scam.

wing, ok, không bàn chuyện đó nữa, thank cậu đã ủng hộ :p

Theo chuyện này thì cậu will phải chịu trách nhiệm rồi

Chả nhẽ giờ có 1 mod giao dịch với cậu , giao dịch đã xong rồi kêu acc yahoo mod bị hack , nên giờ cậu phải tự chịu thôi thì cậu có chịu được không
Đương nhiên mod phải chịu trách nhiệm là refund tiền lại cho cậu

Rút kinh nghiệm bảo mật yahoo kĩ vô zzZ

Ông bạn wiliamanh..... con bộ không giữ chữ tín cho lắm :D.
Thất tín với tôi 1 lần rồi nhé.. cạch ngay và luôn :D

có cái pass 4room mà hết người này bị hack người kia bị hack. lại còn bị mất cả pass yahoo nữa chứ vl quá.
1. wiliam đền tiền cho chủ thớt
2. wiliam ăn band vậy thôi.

có cái pass mà k giữ được thì phải chịu

=)) lừa qua lừa lại mới toại lòng nhau

bị hack cũng phải đền tiền nhé ! nếu ko xử lý ổn thỏa BQT sẽ xử lý theo rule

ĐM anh sao toàn bị scam thế. Lo mà tập scam người ta đi, cơ mà đừng scam e

Bác william sơ ý để bị hack mất pass acc PP,pass này trùng với pass yh và nick fr.Đúng là lỗi do william bất cẩn nhưng chủ thớt cũng từ từ 1 tí,để người ta có tí thời gian giải quyết đã chứ.Đang bù đầu lên để lấy lại + đổi pass các loại acc mà dm nhà bác cứ sồn sồn lên.Bác william cũng hẹn đến 3h chiều sẽ trả mà sao bác *** post nốt chat log lên,cắt cảnh chuẩn thế =))
Cũng xin khẳng định lại luôn là người pm và bán acc cho chủ thớt là thằng scammer đã hack acc của william,còn vì sao nó biết đủ thứ là vì các loại pass đều được đặt giống nhau,id và pass của acc vip72 thì bị check ra từ trong yh.

Âu cũng là bài học quý báu,giờ hết còn niềm tin rồi ^_^,

Bác william sơ ý để bị hack mất pass acc PP,pass này trùng với pass yh và nick fr.Đúng là lỗi do william bất cẩn nhưng chủ thớt cũng từ từ 1 tí,để người ta có tí thời gian giải quyết đã chứ.Đang bù đầu lên để lấy lại + đổi pass các loại acc mà dm nhà bác cứ sồn sồn lên.Bác william cũng hẹn đến 3h chiều sẽ trả mà sao bác *** post nốt chat log lên,cắt cảnh chuẩn thế =))
Cũng xin khẳng định lại luôn là người pm và bán acc cho chủ thớt là thằng scammer đã hack acc của william,còn vì sao nó biết đủ thứ là vì các loại pass đều được đặt giống nhau,id và pass của acc vip72 thì bị check ra từ trong yh.

Vâng, bạn yên tâm, nó trả $ mình thì mình sẽ close topic thôi, MOD Bình đã lên tiếng rồi thì nó có thời gian để "giải quyết" mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,475
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week