• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[tut]Hướng dẫn reg vps window chính hãng không die bằng tiền của bạn

Mình bị Suspended tài khoản rồi. Cài windows xp mà cũng bị :(, mà tài khoản bị inactive làm thế nào bây giơ?

LOg vào ko được luôn ah cậu?
Dep vào bao nhiêu thế?
Uh login trên web thì vào được nhưng mà VPS của mình trạng thái là Suspended. Mình trước nạp 5$ được 20$ mà bây giờ vẫn còn 15$ trong tài khoản. Tạo mới 1 VPS khác nó báo là:
Unable to place order: The account is currently not in an active state. Please contact support to resolve this issue.
híc. ticket cho nó hỏi tại sao thì chẳng trả lời gì. Mình khuyên các bạn nếu mà mua vps của thằng vultr thì đừng cài win. Bạn mình cũng bị nó xóa tài khoản :( nản

Vậy các bác cho hỏi là cài win 2012 của nó là nó tính theo giờ hay tháng vậy ?
e đang treo 1 con vps trong đó , chiều nay vào trong này nghe mấy bác nói ban acc sợ quá ==> vào vultr coi thử, may quá vẫn còn , em destroy luôn :p

Vậy các bác cho hỏi là cài win 2012 của nó là nó tính theo giờ hay tháng vậy ?
e đang treo 1 con vps trong đó , chiều nay vào trong này nghe mấy bác nói ban acc sợ quá ==> vào vultr coi thử, may quá vẫn còn , em destroy luôn :p
Tot nhat neu cai windows thi destroy cho lanh. Cai ubuntu day

Không , ý mình là cài win dow của nó ấy , chứ k phải file iso

win của họ thì cứ thoải mái đi, vì cái đó hoàn toàn hợp lệ, giá cũng mắc hơn nếu dùng linux cùng cấu hình mà :)

Uh login trên web thì vào được nhưng mà VPS của mình trạng thái là Suspended. Mình trước nạp 5$ được 20$ mà bây giờ vẫn còn 15$ trong tài khoản. Tạo mới 1 VPS khác nó báo là:
Unable to place order: The account is currently not in an active state. Please contact support to resolve this issue.
híc. ticket cho nó hỏi tại sao thì chẳng trả lời gì. Mình khuyên các bạn nếu mà mua vps của thằng vultr thì đừng cài win. Bạn mình cũng bị nó xóa tài khoản :( nản
CŨng bị tương tự cậu. GIờ acc thì log vào được mà chả làm gì được. Thà suspend còn biết đường. Móa nó.

sao mình mua bằng pp vn và visa vn đều không được ? bạn nào biết chỉ giúp, tiền trong pp vn và visa đều còn và cả 2 từng thanh toán thành công trên ebay nhiều lân rồi.
Cảm ơn.
chắc bác nộp ko đúng gói của nó, 5-10-15-25 nhé bác, còn tình trạng block thì 100% các bác vi phạm tos nhé, đa số là crack win lậu, tốt nhất là ko crack và để im như thế dùng

chắc bác nộp ko đúng gói của nó, 5-10-15-25 nhé bác, còn tình trạng block thì 100% các bác vi phạm tos nhé, đa số là crack win lậu, tốt nhất là ko crack và để im như thế dùng
Mình mới tạo 1 con và dùng bản windows 7 (link tại hocvps.com) mà vẫn bị nhé cậu.

Mình mới tạo 1 con và dùng bản windows 7 (link tại hocvps.com) mà vẫn bị nhé cậu.
lạ nhỉ, support chưa c, @@, hay ref riết gì đó, mình vẫn sống nhăn răng, -_-, mong là ko có chiện gì xảy ra :(

à cài phần mềm crack vẫn đi e nhé :3

sao mình cài win 2008 bị lỗi load diver, add bừa dirver vào thì khi cài xong lỗi network dùng win detect ra driver Redhat gì đó không tương thích. Ai giúp với

sao mình cài win 2008 bị lỗi load diver, add bừa dirver vào thì khi cài xong lỗi network dùng win detect ra driver Redhat gì đó không tương thích. Ai giúp với
inbox yahoo mình giúp

Cho mình hỏi cái, (mình chưa reg tại vì nghe mấy vụ band acc này làm phân vân) khi cài nếu mình chọn cái VPS ubuntu của nó thì ubuntu đó có desktop không hay chỉ là màn hình console với mấy cái dòng lệnh? (chưa dùng ubuntu bao giờ các bác đừng chém :( )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom