Report Trường hợp bị mất cắp điện thoại webmoney phải làm thế nào ?

Đặt pin cho sim đặt pin cho ngu phone, sms về đọc xong xoá. Vì đặt mã mở khoá và pin của sim nên 99% là nó k thể đọc tin nhắn của bác rồi.
Mình cũng nghĩ đây là cách bảo vệ tốt nhất rồi, Webmoney bảo mật rất tốt nhưng có 1 lổ hỏng nhỏ về trường hợp bị mất cắp phone. Tới khi bị trộm phone thì minh mới nhận ra.

Mình cũng nghĩ đây là cách bảo vệ tốt nhất rồi, Webmoney bảo mật rất tốt nhưng có 1 lổ hỏng nhỏ về trường hợp bị mất cắp phone. Tới khi bị trộm phone thì minh mới nhận ra.
Vậy thì:
  1. ĐT phải có PASS
  2. SIM cũng phải có PASS. (cái này ít người để ý này, mình cũng hầu như ko đặt pass sim bao giờ :v )

Như vậy só rút sim ra cắm máy khác cũng chịu chết...

cũng có tầm 100 WMZ trong ví mà SIM để lâu ko xài nhà mạng nó khoá số , làm chôn mất 100$ :(

cũng có tầm 100 WMZ trong ví mà SIM để lâu ko xài nhà mạng nó khoá số , làm chôn mất 100$ :(
Nhớ câu hỏi bí mật thì vào đổi số điện thoại = câu hỏi, 30 ngày sau số đt mới có hiệu lực.

Mình vừa vào thử change password về phone thì nó ko gửi pass mới về phone mình mà nó gửi link change password về webmoney keeper trước, như vậy chắc cũng an tâm hơn rùi nhỉ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,192
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom