Tìm mem nhiệt tình, ham học hỏi, chăm chỉ để hợp tác chiến offer (ăn cháo đá bát đừng vào nhé ^^)

nghe giọng điệu ghét thái độ 20$/ngày cũng không làm cho những người có cái giọng không coi ai ra gi. ma có khi đinh scam cú cũng nên>
Giọng điệu đó post bài cho vui thôi, còn những ai pm tớ thì biết tớ nói chuyện kiểu gì, có phải là ko coi ai ra gì ko :)). Scam thì đương nhiên, đã chơi solo thì sẽ có lúc sẽ gặp scam, nhưng tớ ko scam của ai là được :)) :))

Hôm trước cũng đăng tuyển 1 Group, quá trời người pm, xong chả ma nào làm, đến nản! Nói chung làm offer chỉ dành cho bạn nào có nhiều thời gian rảnh (đặc biệt là học sinh và sinh viên) hoặc không có công ăn việc làm. Làm offer tốn nhiều thời gian (đơn giản có làm thì có ăn, không làm thì nhịn!), tiền kiếm được có thể nhiều đấy (nếu biết cách!), tuy nhiên có cái được cũng có cái mất. Muốn kiếm nhiều tiền chủ yếu là tự sướng, suốt ngày ôm cái máy tính, k bạn bè, k gái gú, mông ngày càng to, óc ngày càng teo (ngồi nhiều thì mông to đúng rồi :), làm offer đơn giản là nó bảo sao làm vậy, công việc mang tính lặp đi lặp lại, k động não, lâu ngày cái óc nó không làm việc thì teo lại thôi!). Các bạn hãy tính toán được mất rồi quyết định có tham gia hay không...
bank hơi bị nhầm.mình kém cỏi thì đừng nghi người khác cũng như mình:)).ai bảo không bạn bè không gái gú.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,916
171,958
Latest member
NPNc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back